💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! The Parkland เพชรเกษม 56 ขนาด 49.7 ตร.ม.(2Bed1Bath) ตึก B ชั้น 15 ติด MRT ภาษีเจริญ สนใจ LINE: @atfirm💥💥

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5246225

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! The Parkland เพชรเกษม 56 ขนาด 49.7 ตร.ม.(2Bed1Bath) ตึก B ชั้น 15 ติด MRT ภาษีเจริญ สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 1/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! The Parkland เพชรเกษม 56 ขนาด 49.7 ตร.ม.(2Bed1Bath) ตึก B ชั้น 15 ติด MRT ภาษีเจริญ สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 2/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! The Parkland เพชรเกษม 56 ขนาด 49.7 ตร.ม.(2Bed1Bath) ตึก B ชั้น 15 ติด MRT ภาษีเจริญ สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 3/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! The Parkland เพชรเกษม 56 ขนาด 49.7 ตร.ม.(2Bed1Bath) ตึก B ชั้น 15 ติด MRT ภาษีเจริญ สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 4/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! The Parkland เพชรเกษม 56 ขนาด 49.7 ตร.ม.(2Bed1Bath) ตึก B ชั้น 15 ติด MRT ภาษีเจริญ สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 5/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! The Parkland เพชรเกษม 56 ขนาด 49.7 ตร.ม.(2Bed1Bath) ตึก B ชั้น 15 ติด MRT ภาษีเจริญ สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 6/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! The Parkland เพชรเกษม 56 ขนาด 49.7 ตร.ม.(2Bed1Bath) ตึก B ชั้น 15 ติด MRT ภาษีเจริญ สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 7/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! The Parkland เพชรเกษม 56 ขนาด 49.7 ตร.ม.(2Bed1Bath) ตึก B ชั้น 15 ติด MRT ภาษีเจริญ สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 8/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! The Parkland เพชรเกษม 56 ขนาด 49.7 ตร.ม.(2Bed1Bath) ตึก B ชั้น 15 ติด MRT ภาษีเจริญ สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 9/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! The Parkland เพชรเกษม 56 ขนาด 49.7 ตร.ม.(2Bed1Bath) ตึก B ชั้น 15 ติด MRT ภาษีเจริญ สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 10/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! The Parkland เพชรเกษม 56 ขนาด 49.7 ตร.ม.(2Bed1Bath) ตึก B ชั้น 15 ติด MRT ภาษีเจริญ สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 11/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! The Parkland เพชรเกษม 56 ขนาด 49.7 ตร.ม.(2Bed1Bath) ตึก B ชั้น 15 ติด MRT ภาษีเจริญ สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 12/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! The Parkland เพชรเกษม 56 ขนาด 49.7 ตร.ม.(2Bed1Bath) ตึก B ชั้น 15 ติด MRT ภาษีเจริญ สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 13/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! The Parkland เพชรเกษม 56 ขนาด 49.7 ตร.ม.(2Bed1Bath) ตึก B ชั้น 15 ติด MRT ภาษีเจริญ สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 14/15
รูป 💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! The Parkland เพชรเกษม 56 ขนาด 49.7 ตร.ม.(2Bed1Bath) ตึก B ชั้น 15 ติด MRT ภาษีเจริญ สนใจ LINE: @atfirm💥💥 - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
4,990,000 (80,875 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
61.7 ตร.ม.

เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56 ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! The Parkland เพชรเกษม 56 ติด MRT ภาษีเจริญ ตรงข้ามซีคอนบางแค💥💥

👉 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ ขนาด 49.7 ตร.ม. ชั้น 15 อาคาร B

👉 ห้องสวยพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ : แอร์ 3 ตัว, ทีวี, เครื่องทำน้ำอุ่น, ไมโครเวฟ, ตู้เย็น, เครื่องซักผ้า, เตาไฟฟ้าพร้อมที่ดูดควัน

💸💸ขายราคา 4,990,000 บาท💸💸สอบถามได้ค่ะ

📝หมายเหตุ : ขายพร้อมผู้เช่า หมดสัญญา ก.ค. 2569

---------------------------------

**สนใจติดต่อสอบถาม**

📞Tel. 087-499-6664, 087-446-4494

📢Page :

https://www.facebook.com/-By-Atfirm-496720120395809

📲Line ID : @atfirm (มี @ ด้วยนะคะ) หรือเพิ่มเพื่อนได้ด้วยการคลิกลิงค์นี้👉

https://line.me/R/ti/p/@atfirm

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheParklandPhetkasem56 #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน #ทาวน์เฮ้าท์ #อพาร์ทเมนท์ #atfirmproperty

รายละเอียด

  • The Parkland Phetkasem 56
  • 4,990,000 (80,875 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 2 ห้องนอน
  • 15
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 61.7 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Parkland Phetkasem 56

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ เพชรเกษม 56

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ บางแค
Lumpini Ville Bangkae

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแค
Lumpini Condo Town Bangkhae

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39
The Mona Vale Phetkasem 39

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม
Bangkok Horizon Phetkasem

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที