ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4358081

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 1/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 2/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 3/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 4/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 5/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 6/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 7/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 8/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 9/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 10/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 11/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 12/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 13/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 14/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 15/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 16/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 17/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 18/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 19/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 20/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 21/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 22/23
รูป ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน Haven Phaholyothin 2 ห้องนอน ห้องมุม วิวสระว่ายน้ำ ใกล้บันไดหนีไฟ ซอยอินทรามระ4 - รูปที่ 23/23
ดูรูปทั้งหมด 23 รูป
5,790,000 (87,502 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
66.17 ตร.ม.

ฮาเว่น พหลโยธิน พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายห้องชุดคอนโด ฮาเว่น พหลโยธิน

Haven Phaholyothin

ซ.อินทรามระ4 ถ.สุทธิสารวินิจฉัย

สามเสนใน พญาไท กรุงเทพมหานคร

ราคาขาย 5,790,000 บาท

ขนาดห้อง 66.17 ตร.ม.

อาคาร 1 ชั้น 5

2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

1 ห้องรับแขก ระเบียงกว้างขวาง

วิวสระว่ายน้ำ ห้องฟิตเนส

ห้องมุม ใกล้บันไดหนีไฟ

เครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์ที่ให้:

เตียง+ที่นอน = 1 ชุด,

โต๊ะเครื่องแป้ง = 1

ชั้นวางทีวี= 2, Sofa = 1,

ชุดครัว Build in

เตาไฟฟ้า+เครื่องดูดควัน=1

โต๊ะทานข้าว+เก้าอี้ 4 ตัว = 1 ชุด

ชุดผ้าม่าน, แอร์ = 3 ตัว

สถานที่ใกล้เคียง:

ปากซอยทางเข้าซอยอินทรามระ4

มีร้าน 7-11 และ ปั๊มบางจาก

ใกล้โรงพยาบาลเปาโลพหลโยธิน,

BTS สถานี สะพานควาย,

Big C สะพานควาย, โรงพยาบาลวิมุต,

ธนาคารออมสิน สำนักงานใหญ่,

Lumpini Selected Sutthisan-Sapankwai

คอนโดลุมพินีวิลล์ พหล-สุทธิสาร,

AIS Tower2, ตลาดอ.ต.ก.,

สวนจตุจักร, อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

รับชมคลิป VDO ใน Tiktok:

https://vt.tiktok.com/ZSanjW6jR/

รายละเอียดเพิ่มเติมคลิ๊ก

https://thaitopproperty.com/131783-.html

สนใจนัดชมห้อง

ติดต่อ K.หนึ่ง (Nueng)

Mobile: 092-789-3539

Line ID: 0907894941

• Haven Phaholyothin
  • 5,790,000 (87,502 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 2 ห้องนอน
  • 503
  • 5
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 66.17 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอ็ม จตุจักร
M Jatujak

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 280 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี - จตุจักร
Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
THE LINE Phahon - Pradipat

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม พหล - อารีย์
Rhythm Phahol - Ari

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ออนเน็กซ์ พหลโยธิน