ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4903181

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 1/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 2/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 3/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 4/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 5/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 6/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 7/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 8/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 9/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 10/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 11/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 12/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 13/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 14/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 15/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 16/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 17/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 18/19
รูป ขายห้องคอนโด For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in 🔥) - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
60,000,000 (458,015 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
131 ตร.ม.

มาร์ค สุขุมวิท 4-12 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For Sale Marque Sukhumvit 39( Ready to move in )

Type : 2 bedroom 3bathroom

Floor : lower floor 

Size : 131sqm

✅Selling price: 60,000,000฿ ( nego )

☎️Interested feel free to contact (Khun Tonkhaow) 

Tel & WhatsApp: +66821230155 (TH,EN,CHIN Speaking)

Line & WeChat: ton_kow

Line officials: @391lmkpz https://lin.ee/mIFFtOP

Email: tonkhao100317@gmail.com

Facebook Page : 9Property Bangkok

Websit : 9propertybangkok.com

บริการรับฝากขาย-เช่า หรือ ต้องการซื้อ-เช่า ลงทุน อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท . provide all real estate services to buyers and sellers.专业提供:泰国房地产投资、房屋买卖、租赁,一条龙服务。

รายละเอียด

  • MARQUE Sukhumvit
  • 60,000,000 (458,015 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • -
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 131 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
MARQUE Sukhumvit

4-12 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า MARQUE Sukhumvit

98 ประกาศเช่า

ประกาศขาย MARQUE Sukhumvit

31 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ มาร์ค สุขุมวิท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 954 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23