ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6 ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5684404

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6   ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร  - รูปที่ 1/17
รูป ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6   ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร  - รูปที่ 2/17
รูป ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6   ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร  - รูปที่ 3/17
รูป ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6   ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร  - รูปที่ 4/17
รูป ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6   ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร  - รูปที่ 5/17
รูป ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6   ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร  - รูปที่ 6/17
รูป ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6   ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร  - รูปที่ 7/17
รูป ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6   ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร  - รูปที่ 8/17
รูป ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6   ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร  - รูปที่ 9/17
รูป ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6   ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร  - รูปที่ 10/17
รูป ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6   ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร  - รูปที่ 11/17
รูป ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6   ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร  - รูปที่ 12/17
รูป ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6   ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร  - รูปที่ 13/17
รูป ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6   ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร  - รูปที่ 14/17
รูป ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6   ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร  - รูปที่ 15/17
รูป ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6   ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร  - รูปที่ 16/17
รูป ขายลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6   ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร  - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
1,490,000 (35,476 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.

ลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์ บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย LPN แฮปปี้แลนด์ ชั้น 6

ใกล้ The Mall บางกะปิ แค่ 500 เมตร

ผ่อนสบายเริ่มต้นเดือนละ 5500 บาท

ราคา 1.49 ล้าน ฟรีโอน

ห้อง Cozy ที่แสนอบอุ่นและน่าอยู่

อาคาร D1  ชั้น 6

ขนาด 42 ตร.ม. 1 นอน 1 น้ำ

แบ่งสัดส่วนแบบลงตัว

สิ่งที่ให้

-            เฟอร์นิเจอร์ใหม่ในห้อง

-            แอร์ใหม่ DAIKIN  2 เครื่อง

-            เครื่องทำน้ำอุ่นใหม่ 1 เครื่อง

-            ครัวบิ้วอินใหม่

-            ระบบไฟฟ้าใหม่

-            Digital Door Lock

สนใจติดต่อ

062-5093956

Line ID : froy_rara79 

รายละเอียด

  • Lumpini Center Happyland
  • 1,490,000 (35,476 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก D
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 42 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เซ็นเตอร์ แฮปปี้แลนด์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย ลาดพร้าว 113
Aspire Ladprao 113

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
Living Nest Ramkhamhaeng

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

แม็คโคร ลาดพร้าว

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที