ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เมโทร ลักซ์ โรสโกลด์ พหลฯ-สุทธิสาร MD-89522

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5471330

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เมโทร ลักซ์ โรสโกลด์ พหลฯ-สุทธิสาร MD-89522 - รูปที่ 1/8
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เมโทร ลักซ์ โรสโกลด์ พหลฯ-สุทธิสาร MD-89522 - รูปที่ 2/8
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เมโทร ลักซ์ โรสโกลด์ พหลฯ-สุทธิสาร MD-89522 - รูปที่ 3/8
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เมโทร ลักซ์ โรสโกลด์ พหลฯ-สุทธิสาร MD-89522 - รูปที่ 4/8
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เมโทร ลักซ์ โรสโกลด์ พหลฯ-สุทธิสาร MD-89522 - รูปที่ 5/8
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เมโทร ลักซ์ โรสโกลด์ พหลฯ-สุทธิสาร MD-89522 - รูปที่ 6/8
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เมโทร ลักซ์ โรสโกลด์ พหลฯ-สุทธิสาร MD-89522 - รูปที่ 7/8
รูป ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เมโทร ลักซ์ โรสโกลด์ พหลฯ-สุทธิสาร MD-89522 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
3,100,000 (91,176 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.

เมโทร ลักซ์ โรสโกลด์ พหล - สุทธิสาร พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📣ขาย คอนโด เมโทร ลักซ์ โรสโกลด์ พหลฯ-สุทธิสาร ซ.อินทามระ 14
ขนาด 34 ตรม. ชั้น 5 อาคาร A (1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ) วิวสวยมากค่ะ วิวสระว่ายน้ำ 
ราคาขาย 3.1 ล้านบาท

⭐️สิ่งอำนวยความสะดวกภายในห้อง ::
- แอร์ 2 เครื่อง
- เครื่องทำน้ำอุ่น
- เครื่องซักผ้า
- ตู้เย็น
- ไมโครเวฟ

⭐️ส่วนกลาง ::
- Fitness/สระว่ายน้ำ/สวนพักผ่อน/ที่จอดรถ

⭐️สถานที่ใกล้เคียง ::
📍BTS สะพานควาย : 1.2 กม.
📍Big C สะพานควาย : 1.2 กม.
📍MRT สุทธิสาร (1.7 กม.)
📍La Villa Aree : 2.3 กม.
📍สวนจตุจักร : 2.5 กม.
📍Central ลาดพร้าว : 3.7 กม.

📞 Contact: 063-079-5665
📱 Line ID: @839owdml
🔗 https://page.line.me/839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
🗓 Available for daily viewings
(สามารถนัดดูห้องได้ทุกวัน)

รายละเอียด

  • Metro Luxe Rose Gold Phahol - Sutthisan
  • 3,100,000 (91,176 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เมโทร ลักซ์ โรสโกลด์ พหล - สุทธิสาร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอ็ม จตุจักร
M Jatujak

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 270 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 112 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี - จตุจักร
Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
THE LINE Phahon - Pradipat

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม พหล - อารีย์
Rhythm Phahol - Ari

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ออนเน็กซ์ พหลโยธิน