ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น MD-25079821
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5730135
เข้าชม :
เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น 137/21 บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รายละเอียด
- The Room Sathorn - TanonPun
- 6,300,000 (134,615 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 46.8 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

137/21 บางรัก กรุงเทพมหานคร
36 ประกาศเช่า
58 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น
ขายคอนโด The Room สาทร ถนนปั้น 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 78 ตรม. ห้องมุม ตกแต่งใหม่ Industrial Style ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ รร.กรุงเทพคริสเตียน2 ห้องนอน78.26m2ชั้น 15฿13,300,000UPDATE !
DL26020224 ขายคอนโด เดอะ รูม สาทร - ถนนปั้น (The Room Sathorn - TanonPun) ใกล้ BTS เซ็นต์หลุยส์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc2 ห้องนอน78.26m2ชั้น 20฿17,500,000UPDATE !
LTH12177 – The Room Sathon FOR SALE Size 47 sqm. 1 bed 1 bath Near BTS Surasak Station ONLY 7.85 MB1 ห้องนอน47m2ชั้น 13+฿7,850,000UPDATE !
[ขายด่วน] คอนโด เดอะรูม สาทร ถนนปั้น (The Room Sathorn) ห้องมุม ตกแต่งหรู พร้อมอยู่2 ห้องนอน78.26m2ชั้น 6฿10,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2043016)1 ห้องนอน46m2ชั้น 19฿7,950,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2582580)2 ห้องนอน78.26m2ชั้น 24฿13,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 1139707)2 ห้องนอน78.26m2ชั้น 16฿17,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 979055)1 ห้องนอน50m2ชั้น 21฿9,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 1869075)1 ห้องนอน49.8m2ชั้น 19฿8,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2245809)2 ห้องนอน76m2ชั้น 25฿20,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 1446723)2 ห้องนอน78.26m2ชั้น 12A฿14,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 807704)1 ห้องนอน50m2ชั้น 18฿10,180,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 588 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 276 ประกาศ

2.8 กม.
4.1 กม.
3.9 กม.
4.1 กม.
4.3 กม.
2.4 กม.
2.2 กม.
2.4 กม.
3.3 กม.
2.4 กม.
2.6 กม.
4.2 กม.
0 กม.
3.9 กม.
2.5 กม.
5.1 กม.
2.2 กม.
2.1 กม.
4.1 กม.
3 กม.
4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
0 กม.
6.1 กม.
3.4 กม.
3.2 กม.
2.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.1 กม.
4.1 กม.
3 กม.
4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Room Sathorn - TanonPun
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง