🔥ขายพร้อมผู้เช่าราคา 7.5 ล้านบาท🔥เดอะ รูม สุขุมวิท 21 (1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ) ขนาด 51.35 ตรม.✨ราคาดีมาก📢 Line ID : @sanhaproperty📲095-6922871
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4950314
เข้าชม :
เดอะ รูม สุขุมวิท 21 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
The Room Sukkumvit21
ใกล้ MRT สุขุมวิท 650 ม.
ใกล้ MRT เพชรบุรี 670 ม.
รายละเอียดห้อง
ชั้น 12
ขนาด 51.35 ตรม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขาย 7,500,000 บาท
(ค่าโอนคนละครึ่ง)
ค่าส่วนกลาง 48 บาท/ตรม.
ขายพร้อมผู้เช่าหมดสัญญา 3 เมษา 2570
ปล่อยเช่าเดือนละ 30,000 บาท/เดือน
________________________________
𝐒𝐀𝐍𝐇𝐀 𝐏𝐑𝐎𝐏𝐄𝐑𝐓𝐘
อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ยินดีบริการด้วยใจ
บริการตกแต่ง ออกแบบห้องสำหรับเช่า
ยินดีรับฝากปล่อยเช่า ดูแลตลอดสัญญา
สนใจติดต่อ K.Brownnie (บราวนี่)
Tel : 095-692-2871, 095-298-3192
WhatsApp : (+66)956922871
Line official : @sanhaproperty
Link Line : https://bit.ly/3pgd3CS
รายละเอียด
- The Room Sukhumvit 21
- 7,500,000(ขายพร้อมผู้เช่า 30,000 บาท/เดือน ถึง 03/04/2027) (146,056 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 12
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 51.35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
155 ประกาศเช่า
81 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม สุขุมวิท 21

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 21 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 567004)2 ห้องนอน128m2ชั้น 5฿25,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 21 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 512895)2 ห้องนอน117m2ชั้น 6฿19,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 21 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 514563)2 ห้องนอน125m2ชั้น 5฿24,500,000UPDATE !

ขายคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 21 ดูเพล็กซ์ ชั้นสูง BTS-อโศก คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-23441 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน98.36m2ชั้น 28฿13,000,000UPDATE !
The Room Sukhumvit 21 | 🚝ใกล้ BTS,MRT เพชรบุรี #2025091911960 #FC1 ห้องนอน50m2ชั้น 16฿6,700,000UPDATE !
The Room Sukhumvit 21 | ขายพร้อมผู้เช่าใกล้หมดสัญญา !! ห้องใหญ่ ใจกลางอโศก #2025091811928 #FC1 ห้องนอน50m2ชั้น 6฿6,500,000UPDATE !
The Room Sukhumvit 21 | ขายพร้อมผู้เช่าใกล้หมดสัญญา !! ห้องใหญ่ ใจกลางอโศก #2025091811928#FC1 ห้องนอน50m2ชั้น 6฿6,500,000UPDATE !
The Room Sukhumvit 21 | ขายขาดทุนหนัก !!!! ได้ราคาต่ำกว่า10 ปีที่แล้ว 1ห้องนอนใหญ่#20250228932#FC91 ห้องนอน50.12m2ชั้น 11฿6,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.3 กม.

2.2 กม.

0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
3.3 กม.
2.5 กม.
3.1 กม.
3.6 กม.
3.2 กม.