ขายพร้อมผู้เช่า ! ห้องหายาก, ทำเลดี, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, ส่วนกลางอลังการ ! Code C20230700140....Park Origin Phayathai, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5688711

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ห้องหายาก, ทำเลดี, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, ส่วนกลางอลังการ ! Code C20230700140....Park Origin Phayathai, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 1/8
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ห้องหายาก, ทำเลดี, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, ส่วนกลางอลังการ ! Code C20230700140....Park Origin Phayathai, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 2/8
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ห้องหายาก, ทำเลดี, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, ส่วนกลางอลังการ ! Code C20230700140....Park Origin Phayathai, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 3/8
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ห้องหายาก, ทำเลดี, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, ส่วนกลางอลังการ ! Code C20230700140....Park Origin Phayathai, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 4/8
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ห้องหายาก, ทำเลดี, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, ส่วนกลางอลังการ ! Code C20230700140....Park Origin Phayathai, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 5/8
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ห้องหายาก, ทำเลดี, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, ส่วนกลางอลังการ ! Code C20230700140....Park Origin Phayathai, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 6/8
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ห้องหายาก, ทำเลดี, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, ส่วนกลางอลังการ ! Code C20230700140....Park Origin Phayathai, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 7/8
รูป ขายพร้อมผู้เช่า ! ห้องหายาก, ทำเลดี, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, ส่วนกลางอลังการ ! Code C20230700140....Park Origin Phayathai, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
19,500,000(ขายพร้อมผู้เช่า 40,000 บาท/เดือน ถึง 01/09/2028) (354,545 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
55 ตร.ม.

พาร์ค ออริจิ้น พญาไท ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องหายาก, ทำเลดี, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, ส่วนกลางอลังการ !! Code C20230700140..........Park Origin Phayathai, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Ratchathewi🚌

รายละเอียดห้อง

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 55 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ห้องหายาก

- ตกแต่งสวย

- สไตล์โมเดิร์น

- ทำเลดี

- ส่วนกลางอลังการ

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 19,500,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #parkoriginphayathai #btsratchathewi

รายละเอียด

  • PARK ORIGIN PHAYATHAI
  • 19,500,000(ขายพร้อมผู้เช่า 40,000 บาท/เดือน ถึง 01/09/2028) (354,545 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1-9
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 55 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
Wish Signature Midtown Siam

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 191 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว สยาม - ราชเทวี
IDEO Q Siam - Ratchathewi

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ
Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที