ขายพร้อมผู้เช่า The Kith รังสิต-ติวานนท์ ใกล้สวนอุตสาหกรรม บางกะดี
ขาย
คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6062473
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
1,090,000(ขายพร้อมผู้เช่า 7,000 บาท/เดือน ถึง 31/12/2026) (38,929 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
เดอะ คิทท์ รังสิต - ติวานนท์ เมืองปทุมธานี ปทุมธานี -
ข้อมูลประกาศ
ขายพร้อมผู้เช่า
เดอะ คิทท์ รังสิต-ติวานนท์ (The Kith Rangsit-Tiwanon) #ใกล้สวนอุตสาหกรรม บางกะดี
🚩ราคา 1,090,000 บาท
(ฟรีค่าใช้จ่ายวันโอน)
รายละเอียด
ตึก B ชั้น 5 ขนาด 28.5 ตร.ม.
✅ มีผู้เช่า 7,000/เดือน
✅เฟอร์นิเจอร์ครบ
✅แอร์ 1 เครื่อง
✅ทีวี
✅ตู้เย็น
✅เครื่องทำน้ำอุ่น
✅เครื่องซักผ้า
👇🏻👇🏻👇🏻👇🏻
สอบถามเพิ่มเติม
📞065-5922254 (คุณแอน)
ID line : @paisitcenter
บริการฝากขาย ปล่อยเช่า บ้าน คอนโด
PAISIT REAL ESTATE Co.,LTD.
สิ่งอำนวยความสะดวก
ฟิตเนส,สวนพักผ่อน,ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.
📍สถานที่สำคัญใกล้เคียง
นิคมบางกะดี : 600 ม.
Lotus’s บางกะดี : 1 กม.
The Nine Center ติวานนท์ 1.9 กม.
โรบินสันศรีสมาน : 6.9 กม.
ทางด่วน อุดรรัถยา : 7.1 กม.
#ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต : 11 กม.
#เซียร์รังสิต : 14 กม.
ม.กรุงเทพ #รังสิต : 15 กม.
ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต : 17 กม.
#สนามบินดอนเมือง : 18 กม.
#เดอะคิทท์รังสิตติวานนท์ #TheKithRangsitTiwanon #TheKith #เดอะคิทบางกระดี #เดอะคิทท์คอนโด #ที่พักนิคมบางกระดี #คอนโดมือสอง #ซื้อขายคอนโด #คอนโดราคาถูก
รายละเอียด
- The Kith Rangsit - Tiwanon
- 1,090,000(ขายพร้อมผู้เช่า 7,000 บาท/เดือน ถึง 31/12/2026) (38,929 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 28 ตร.ม.
ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Kith Rangsit - Tiwanon
63 ประกาศเช่า
ประกาศขาย The Kith Rangsit - Tiwanon
4 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ คิทท์ รังสิต - ติวานนท์
💥SL-6945💥ขายคอนโด ห้องสวย เดอะ คิทท์ รังสิต-ติวานนท์👉แอดไลน์ @mastercondo1 ห้องนอน26m2ชั้น 6฿999,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล
โครงการใกล้เคียง

คอนโดให้เช่า The Kith Lite Bangkadi - Tiwanon
มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ
ขายคอนโด The Kith Lite Bangkadi - Tiwanonมีคอนโดขาย 6 ประกาศ

ม.รังสิต
8.2 กม.
ม.ปทุมธานี
3.3 กม.
วิทยาลัยเทคโนโลยีทปุมธานี
3.4 กม.
รร.ปทุมวิไล
8.1 กม.
ถนนติวานนท์
0 กม.
ไทวัสดุ ปทุมธานี
8.2 กม.
บางกะดี
0 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Kith Rangsit - Tiwanon