🏢 ขายพร้อมผู้เช่า! CYBIQ รัชดา 32 | ราคาดีสุดในตลาด

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5926794

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายพร้อมผู้เช่า! CYBIQ รัชดา 32 | ราคาดีสุดในตลาด - รูปที่ 1/9
รูป 🏢 ขายพร้อมผู้เช่า! CYBIQ รัชดา 32 | ราคาดีสุดในตลาด - รูปที่ 2/9
รูป 🏢 ขายพร้อมผู้เช่า! CYBIQ รัชดา 32 | ราคาดีสุดในตลาด - รูปที่ 3/9
รูป 🏢 ขายพร้อมผู้เช่า! CYBIQ รัชดา 32 | ราคาดีสุดในตลาด - รูปที่ 4/9
รูป 🏢 ขายพร้อมผู้เช่า! CYBIQ รัชดา 32 | ราคาดีสุดในตลาด - รูปที่ 5/9
รูป 🏢 ขายพร้อมผู้เช่า! CYBIQ รัชดา 32 | ราคาดีสุดในตลาด - รูปที่ 6/9
รูป 🏢 ขายพร้อมผู้เช่า! CYBIQ รัชดา 32 | ราคาดีสุดในตลาด - รูปที่ 7/9
รูป 🏢 ขายพร้อมผู้เช่า! CYBIQ รัชดา 32 | ราคาดีสุดในตลาด - รูปที่ 8/9
รูป 🏢 ขายพร้อมผู้เช่า! CYBIQ รัชดา 32 | ราคาดีสุดในตลาด - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
2,200,000(ขายพร้อมผู้เช่า 10,000 บาท/เดือน ถึง 22/01/2026) (88,283 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
24.92 ตร.ม.

ไซบิค รัชดา 32 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายพร้อมผู้เช่า! CYBIQ รัชดา 32 | ราคาดีสุดในตลาด

ซื้อปุ๊บ รับรายได้ทันที 📈 เหมาะสำหรับนักลงทุน

💸 มีผู้เช่าอยู่ 10,000 บาท/เดือน

📍 อาคาร I | ชั้น 2

📐 ขนาด 24.92 ตร.ม.

🛏 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

💰 ราคาขายเพียง 2.2 ล้านบาท

• ใกล้ Central ลาดพร้าว / Union Mall

• ใกล้แหล่งออฟฟิศ รัชดา–พระราม 9

  NextFlip Estate Co.,Ltd.

📞 สนใจติดต่อ 088-762-3940 คุณม่า

📲 Line: @together8

#CYBIQ #CYBIQRatchada32 #ไซบิครัชดา32 #คอนโดรัชดา #คอนโดลาดพร้าว #คอนโดใกล้MRT #คอนโดปล่อยเช่า #คอนโดพร้อมผู้เช่า #ลงทุนคอนโด #อสังหาน่าลงทุน #คอนโดราคาดี #NextFlipEstate

รายละเอียด

  • Cybiq Ratchada 32
  • 2,200,000(ขายพร้อมผู้เช่า 10,000 บาท/เดือน ถึง 22/01/2026) (88,283 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก I
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 24.92 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Cybiq Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Cybiq Ratchada 32

46 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไซบิค รัชดา 32

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 181 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

3.5 กม.

logo โครงการ เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว
The Room Ratchada - Ladprao