ขายบ้านเอื้ออาทรสายไหม รีโนเวทใหม่ 100% พร้อมเข้าอยู่ เฟอร์นิเจอร์พร้อม แต่งสวย ทำเลดี รถไฟฟ้า BTS สถานีคูคต สายสีเขียว
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6070432
เข้าชม :
บ้านเอื้ออาทรสายไหม สายไหม กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ST-W
**บ้านเอื้ออาทรสายไหม*
🛋️ มินิมอลสไตล์ คุ้มกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว! ขายบ้านเอื้ออาทรสายไหม รีโนเวทใหม่ 100% พร้อมเข้าอยู่
จ่ายหลักแสน
ได้ห้องสวยหรูดูแพง
เหมือนคอนโดหลักล้าน
✨ ห้องนี้รีโนเวทตกแต่งใหม่หมดทั้งห้องสไตล์ Cozy Minimal อบอุ่น สบายตา มู้ดดีมาก ถ่ายรูปมุมไหนก็ปัง เหมาะทั้งอยู่อาศัยเองหรือปล่อยเช่าก็คุ้มสุด ๆ
📍 รายละเอียดห้อง
* **โครงการ:** บ้านเอื้ออาทรสายไหม
(ตึก 29 ชั้น 5 ห้องเลขที่ 353/37)
* **พื้นที่ใช้สอย:** 33.44 ตร.ม.
* **ฟังก์ชัน:** 2 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ / 1 ห้องนั่งเล่น / พร้อมโซนซักล้าง/เคาร์เตอร์ครัว
* **ไฮไลท์:** ตกแต่งผนังระแนงไม้สุดโมเดิร์น บิวท์อินมุมนั่งทำงาน ไฟดาวน์ไลท์เพิ่มความละมุน พื้นลายไม้ และห้องน้ำทำใหม่สะอาดเอี่ยม
🧳 แถม. เฟอร์นิเจอร์ ทุกชิ้นที่เห็นในภาพ🧳
🚗 ทำเลดี เดินทางสะดวก สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน
เดินทางง่าย เชื่อมต่อถนนสายไหม, พหลโยธิน, สุขาภิบาล 5 ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนและรถไฟฟ้า
* 🛒 **ตลาดวงศกร สายไหม** — ประมาณ 1.5 กม. (ขับรถ 3-5 นาที) หาของกินง่ายมาก
* 🏥 **โรงพยาบาลซีจีเอช สายไหม** — ประมาณ 1.8 กม. (ขับรถ 4-5 นาที) อุ่นใจใกล้หมอ
* 🛍️ **โลตัส สายไหม 56** — ประมาณ 3.8 กม. (ขับรถ 7-10 นาที) ช้อปปิ้งของเข้าบ้านสบาย ๆ
* 🚊 **รถไฟฟ้า BTS สถานีคูคต (สายสีเขียว)** — ประมาณ 5.5 กม. (ขับรถ 10-12 นาที) นั่งยาวเข้าเมืองได้เลย
🔥 ราคาพิเศษสุด ๆ
💰 **ขายเพียง 650,000 บาทเท่านั้น!** (ได้ห้องสวยสภาพมือหนึ่ง ในราคาสบายกระเป๋า)
* ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องสินเชื่อ ฟรี!
♡ให้เราช่วยสานฝันท่านให้เป็นจริงนะคะ สำเร็จแน่นอน#
**เราอยากให้ท่านมีบ้านเป็นของตนเองค่ะ**
📣 นัดชมบ้านได้ทุกวันเลยค่าา 📣
☎️088-993-0371 พี่นันท์
🆔ไอดีไลน์ : 0889930371
📲 หรือแอดไลน์ http://line.me/ti/p/~0889930371
✅รับปรึกษาสินเชื่อฟรี✅
🏠 ติดตามชมบ้านสวยก่อนใครได้ที่ 🏠
เพจ : https://www.facebook.com/HiaKornProperty/
** บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย พร้อมให้คำปรึกษาโดยทีมงานมืออาชีพ
** รับปรึกษาให้คำแนะนำ ขายบ้านและที่ดิน จนถึงโอนกรรมสิทธิ์
รายละเอียด
- Baan Eua Arthorn Saimai
- 650,000 (19,438 บาท/ตร.ม.)
- ตึก 29
- 2 ห้องนอน
- 353/37
- 5
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33.44 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สายไหม กรุงเทพมหานคร
0 ประกาศเช่า
2 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ บ้านเอื้ออาทรสายไหม
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ
ขายคอนโด Thai Manee Condominiumมีคอนโดขาย 0 ประกาศ

2.4 กม.

2.4 กม.
0 กม.
13.7 กม.
4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
5.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Baan Eua Arthorn Saimai
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง