ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093)

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6066421

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 1/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 2/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 3/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 4/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 5/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 6/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 7/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 8/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 9/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 10/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 11/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 12/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 13/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 14/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 15/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 16/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 17/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 18/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 19/20
รูป ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6 ใกล้ BTS สถานีโชคชัย 4 **ราคา 6.5 ล้าน** (N.2093) - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
6,500,000 (114,035 บาท/ตร.วา)
57 ตร.ว.

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น หมู่บ้านสังข์สิทธิ์ แยก 6

 

ราคาพิเศษ 6.5 ล้านบาท (ค่าโอน 50/50)

เหมาะ..รีโนเวท ลงทุนเก็งกำไร อยู่อาศัย โฮมออฟฟิศฯ

 

รายละเอียดตัวบ้านขนาดที่ดิน : 57 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย : ประมาณ 190 ตารางเมตร

- 5 ห้องนอน 

- 3 ห้องน้ำ

- 1 ครัวไทย

- 2 ที่จอดรถ

 

ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวกครบครัน เหมาะสำหรับครอบครัวใหญ่ หรือผู้ที่ต้องการพื้นที่ใช้สอยกว้างขวาง

 

สนใจนัดชมบ้าน หรือสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่

📞 061-6246429/065-3878874ชนิตร์นันท์

💬 Line ID : unionhome2566

#Unionhome #ยูเนียนโฮม #ให้เช่าบ้าน #บ้านเช่าลาดพร้าว #โชคชัย4 #บ้านเดี่ยวให้เช่า #เช่าบ้านกรุงเทพ #บ้านเดี่ยว2ชั้น #ลาดพร้าว #อสังหาริมทรัพย์ #บ้านให้เช่า #พร้อมอยู่ #HomeForRent #Chokchai4

รายละเอียด

  • 6,500,000 (114,035 บาท/ตร.วา)
  • 57 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขายด่วนที่ดินเปล่า ซ.โชคชัย 4 ( ลาดพร้าววังหิน 16 )  102 ตารางวา
    ขายที่ดิน
    ขายด่วนที่ดินเปล่า ซ.โชคชัย 4 ( ลาดพร้าววังหิน 16 ) 102 ตารางวา
    83611 ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
    ฿10,200,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 1 งาน / 2 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน 109 ตรว.ประดิษฐ์มนูธรรม  ลาดพร้าว 71 ซ.สังคมสงเคราะห์ 1  ใกล้เซ็นทรัลอีสวิลล์  ถมแล้ว

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน ลาดพร้าว41 (ซ.ภาวนา) ริมคลองลาดพร้าว ใกล้รถไฟฟ้า ภาวนา

    ไม่มีโครงการ

  • บ้านพร้อมที่ดิน “เสนานิคม” ทำเลหายาก เข้า-ออกได้ 3 ทาง
    ขายที่ดิน
    บ้านพร้อมที่ดิน “เสนานิคม” ทำเลหายาก เข้า-ออกได้ 3 ทาง
    88/15 ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
    ฿9,457,500
    UPDATE !
    0 ไร่ / 1 งาน / 46 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินทำเลทอง💰 อยู่ในซอยสาคร 1  📌เยื้องเซ็นทรัล อีสต์วิลล์2.6กิโล🏦
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินทำเลทอง💰 อยู่ในซอยสาคร 1 📌เยื้องเซ็นทรัล อีสต์วิลล์2.6กิโล🏦