🔥 ขายที่ดินเปล่า ศาลธนบุรี 33 ทำเลศักยภาพ ย่านกำนันแม้น – ภาษีเจริญ ราคาเพียง 3.99 ลบ.

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6080512

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายที่ดินเปล่า ศาลธนบุรี 33 ทำเลศักยภาพ ย่านกำนันแม้น – ภาษีเจริญ ราคาเพียง 3.99 ลบ. - รูปที่ 1/8
รูป 🔥 ขายที่ดินเปล่า ศาลธนบุรี 33 ทำเลศักยภาพ ย่านกำนันแม้น – ภาษีเจริญ ราคาเพียง 3.99 ลบ. - รูปที่ 2/8
รูป 🔥 ขายที่ดินเปล่า ศาลธนบุรี 33 ทำเลศักยภาพ ย่านกำนันแม้น – ภาษีเจริญ ราคาเพียง 3.99 ลบ. - รูปที่ 3/8
รูป 🔥 ขายที่ดินเปล่า ศาลธนบุรี 33 ทำเลศักยภาพ ย่านกำนันแม้น – ภาษีเจริญ ราคาเพียง 3.99 ลบ. - รูปที่ 4/8
รูป 🔥 ขายที่ดินเปล่า ศาลธนบุรี 33 ทำเลศักยภาพ ย่านกำนันแม้น – ภาษีเจริญ ราคาเพียง 3.99 ลบ. - รูปที่ 5/8
รูป 🔥 ขายที่ดินเปล่า ศาลธนบุรี 33 ทำเลศักยภาพ ย่านกำนันแม้น – ภาษีเจริญ ราคาเพียง 3.99 ลบ. - รูปที่ 6/8
รูป 🔥 ขายที่ดินเปล่า ศาลธนบุรี 33 ทำเลศักยภาพ ย่านกำนันแม้น – ภาษีเจริญ ราคาเพียง 3.99 ลบ. - รูปที่ 7/8
รูป 🔥 ขายที่ดินเปล่า ศาลธนบุรี 33 ทำเลศักยภาพ ย่านกำนันแม้น – ภาษีเจริญ ราคาเพียง 3.99 ลบ. - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
3,990,000 (83,125 บาท/ตร.วา)
48 ตร.ว.
กว้าง 12 x ลึก 14.7

1 (7/9) ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥 ขายที่ดินเปล่า ทำเลศักยภาพ ย่านกำนันแม้น – ภาษีเจริญ

เหมาะสร้างบ้าเดี่ยว / โฮมออฟฟิศ / ลงทุนเก็บระยะยาว

ราคาเพียง 3.99 ลบ.

📐 ขนาดที่ดิน 48 ตร.ว

• หน้ากว้างติดถนน 12 เมตร

• ด้านหลังกว้าง 12.8 เมตร

• ลึกซ้าย 14.7 เมตร

• ลึกขวา 16.4 เมตร

• รูปแปลงสวย ใช้พื้นที่ได้คุ้มค่า

✨ จุดเด่นทำเล

- เข้าออกได้หลายเส้นทาง เชื่อมต่อ

 ถนนกัลปพฤกษ์ / ถนนเทอดไท / ถนนบางแค

- อยู่ในย่านชุมชน เดินทางสะดวก ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกครบ

- เหมาะสำหรับสร้างบ้านอยู่อาศัย หรือปล่อยเช่าต่อยอดลงทุน

🚝 ใกล้รถไฟฟ้า

• MRT ภาษีเจริญ ประมาณ 2 กม.

• MRT บางแค ประมาณ 2 กม.

• BTS วุฒากาศ ประมาณ 5 กม.

🛍 สถานที่ใกล้เคียง

• ซีคอน บางแค ~1.5 กม.

• ตลาดบางแค ~2 กม.

• เดอะมอลล์ บางแค ~3.5 กม.

• แหล่งร้านค้า ร้านอาหาร และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

ที่ดินทำเลเมือง หายากในย่านนี้

สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม หรือนัดชมที่ดินได้

รายละเอียด

  • 3,990,000 (83,125 บาท/ตร.วา)
  • 48 ตร.ว.
  • 12 เมตร
  • 14.7 เมตร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

เช่าที่ดิน เขตบางบอน

มีที่ดินให้เช่า 3 ประกาศ

ที่ดิน เขตบางบอน

มีที่ดิน 18 ประกาศ

ไม่พบข้อมูลรถไฟฟ้า

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ✨✨✨ โอกาสทอง! ที่ดินทำเลหายากย่านกำนันแม้น ✨ 📍 ขายที่ดิน 120 ตร.ว. ซอยกำนันแม้น 14
    ขายที่ดิน
    ✨✨✨ โอกาสทอง! ที่ดินทำเลหายากย่านกำนันแม้น ✨ 📍 ขายที่ดิน 120 ตร.ว. ซอยกำนันแม้น 14
    จอมทอง กรุงเทพมหานคร
    ฿10,000,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 1 งาน / 20 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินถมแล้ว ซอยบางแค 3 บางหว้า อำเภอ/เขต : เขตภาษีเจริญ 70 ตรว

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน เพชรเกษม 50 เขต. ภาษีเจริญแขวง บางหว้า  ขนาด  1 ไร่ 1 งาน 22 ตรว.  หน้ากว้าง 30 เมตร  ลึก.  65 เมตร

    ไม่มีโครงการ

  • 30 Rai of Land for sale in main road Kanlapaphruek
    ขายที่ดิน
    30 Rai of Land for sale in main road Kanlapaphruek
    กรุงเทพมหานคร
    ฿1,800,000,000
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • Call : 091-994-2419 ขายที่ดินซอยกำนันแม้น เพชรเกษม บางหว้า ภาษีเจริญ ใกล้ MRT บางแค
    ขายที่ดิน
    Call : 091-994-2419 ขายที่ดินซอยกำนันแม้น เพชรเกษม บางหว้า ภาษีเจริญ ใกล้ MRT บางแค
    ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
    ฿374,325,000
    UPDATE !
    12 ไร่ / 1 งาน / 91 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน ป่าข่อยเหนือย เห็นวิวดอย
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดิน ป่าข่อยเหนือย เห็นวิวดอย
    เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
    ฿1,700,000
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินเปล่า ต.หนองจ๊อม อ.สันทราย ใกล้สนง.ที่ดินสันทราย
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินเปล่า ต.หนองจ๊อม อ.สันทราย ใกล้สนง.ที่ดินสันทราย
    สันทราย เชียงใหม่
    ฿2,000,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 1 งาน / 23 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • Ph0330 ขายที่ดิน สันโป่ง อ.แม่ริม เชียงใหม่ 130 ตรว . ราคา 1 ล้านบาทถ้วน
    ขายที่ดิน
    Ph0330 ขายที่ดิน สันโป่ง อ.แม่ริม เชียงใหม่ 130 ตรว . ราคา 1 ล้านบาทถ้วน
    แม่ริม เชียงใหม่
    ฿1,000,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 1 งาน / 30 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • Ph0133 ขายที่ดินเปล่า แปลงมุม 119.4 ตรว. อยู่เขตบ้านสันคะยอม