ขายที่ดินหมู่บ้านเสรี พระราม9 เนื้อที่ 118 ตรว ฝั่ง The Nine ที่ดิน เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย ออฟฟิศ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4908446
เข้าชม :
สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายที่ดินหมู่บ้านเสรี พระราม9 เนื้อที่ 118 ตรว ฝั่ง The Nine ที่ดินเหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย ออฟฟิศ 💥ลดเพิ่ม3ล้านบาท ถูกสุดๆ‼️
รายละเอียดทรัพย์
ขายที่ดิน 118 ตารางวา หมู่บ้านเสรีพระราม 9 แปลงสวย ถมแล้ว พร้อมบ้านแฝด 2ชั้น
กว้าง 16.5 เมตร ลึก 27.5 เมตร
ขายราคา 28,000,000 บาท
ปรับลดราคาเหลือ 27,000,000บาท
สอบถามข้อมูล/นัดชมสถานที่
โทร: 062-163-9951 คุณกอล์ฟ
098-262-3256 Market Home
ไลน์ไอดี: 062-163-9951, markethome.pro
จุดเด่นของทรัพย์
✅เหมาะสร้างบ้านอยู่อาศัย ออฟฟิศ
✅พื้นที่ทำเลทองใจกลางพระราม 9
✅ห่างจากห้าง The Nine เสรีมาร์เก็ตเพียง 150 เมตร
✅การเข้าออกสะดวกถนนกว้าง
สถานที่ใกล้เคียง
The Nineพระราม 9 , เสรีมาร์เก็ต, โฮมโปร,
ทางด่วน, มอร์เตอร์เวย์ , โรงพยาบาลสมิติเวช , มหาลัยรามคำแหง , สนามบินสุวรรณภูมิ
#ขายบ้านเดี่ยวพระราม9
#ขายบ้านหมู่บ้านเสรีพระราม9
#หมู่บ้านเสรีพระราม9
#ขายบ้านเดี่ยวเสรี9
#ขายหมู่บ้านเสรี
#ขายบ้านพระราม9
#ขายที่ดินพระราม9
#ขายที่ดินเสรี9
#ขายที่ดินหมู่บ้านเสรีพระราม9
รายละเอียด
- 27,000,000 (228,814 บาท/ตร.วา)
- 118 ตร.ว.
- 16.5 เมตร
- 27.5 เมตร
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ขายที่ดิน 2 ไร่ รามคำแหง ซอย 4 ใกล้ Airport Link ใกล้โรงพยาบาลแพทย์ปัญญา2 ไร่/0 ตร.วา฿180,000,000UPDATE !
ขายที่ดิน 105 ตร.ว. ถนนสุขุมวิท ซอยอ่อนนุช 46 แยก 20 ถมแล้ว ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง-สีเขียว105 ตร.วา฿5,300,000UPDATE !
💥ขายที่ดินพร้อมบ้านเก่า ทำเลเมือง (พระรามเก้า ซอย 43) เดินทางสะดวก เพียง 10 นาทีจากเอกมัย-ทองหล่อ63 ตร.วา฿10,500,000UPDATE !
ขายที่เปล่าถมแล้ว 3-1-45 ไร่ สุขุมวิท 77 ถ.อ่อนนุช ซอย 46/2 ใกล้สถานีรถไฟฟ้า ศรีนุช แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพๆ3 ไร่/1 งาน/45 ตร.วา฿94,150,000UPDATE !
ขายที่ดินแปลงสวย ติดถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 สวนหลวง อ่อนนุช ราคาหายาก เพียง ตรว ละ 42,017 บาท9 ไร่/2 งาน/8 ตร.วา฿160,000,000UPDATE !

ขายที่ดินแปลงศักยภาพขนาด 103 ตร.ว. ใจกลางพระราม 9 ใกล้ The Nine – โอกาสทองที่คุณไม่ควรพลาด!1 งาน/3 ตร.วา฿25,000,000UPDATE !
ขายที่ดิน พระราม 9 ซ. 57/2 เนื้อที่ 194 ตรว. ถนนพระราม 9 แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กทม.1 งาน/94 ตร.วา฿29,000,000UPDATE !
ขายที่ดินพระราม 9 ซ.57/2 พื้นที่ 86 ตร.ว. ถ.พระราม 9 แขวสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร86 ตร.วา฿12,800,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
7.1 กม.
6.1 กม.
2.5 กม.
3.9 กม.
0 กม.
3.7 กม.
0 กม.
0 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง