#ขายที่ดินสวยเชียงราย ทำเลดี ใกล้ ถ.บายพาสตะวันออก เพียง 1 กม. สนามบินเชียงราย (13-2-50.3 ไร่ )

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5849494

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #ขายที่ดินสวยเชียงราย ทำเลดี ใกล้ ถ.บายพาสตะวันออก เพียง 1 กม. สนามบินเชียงราย (13-2-50.3 ไร่ ) - รูปที่ 1/10
รูป #ขายที่ดินสวยเชียงราย ทำเลดี ใกล้ ถ.บายพาสตะวันออก เพียง 1 กม. สนามบินเชียงราย (13-2-50.3 ไร่ ) - รูปที่ 2/10
รูป #ขายที่ดินสวยเชียงราย ทำเลดี ใกล้ ถ.บายพาสตะวันออก เพียง 1 กม. สนามบินเชียงราย (13-2-50.3 ไร่ ) - รูปที่ 3/10
รูป #ขายที่ดินสวยเชียงราย ทำเลดี ใกล้ ถ.บายพาสตะวันออก เพียง 1 กม. สนามบินเชียงราย (13-2-50.3 ไร่ ) - รูปที่ 4/10
รูป #ขายที่ดินสวยเชียงราย ทำเลดี ใกล้ ถ.บายพาสตะวันออก เพียง 1 กม. สนามบินเชียงราย (13-2-50.3 ไร่ ) - รูปที่ 5/10
รูป #ขายที่ดินสวยเชียงราย ทำเลดี ใกล้ ถ.บายพาสตะวันออก เพียง 1 กม. สนามบินเชียงราย (13-2-50.3 ไร่ ) - รูปที่ 6/10
รูป #ขายที่ดินสวยเชียงราย ทำเลดี ใกล้ ถ.บายพาสตะวันออก เพียง 1 กม. สนามบินเชียงราย (13-2-50.3 ไร่ ) - รูปที่ 7/10
รูป #ขายที่ดินสวยเชียงราย ทำเลดี ใกล้ ถ.บายพาสตะวันออก เพียง 1 กม. สนามบินเชียงราย (13-2-50.3 ไร่ ) - รูปที่ 8/10
รูป #ขายที่ดินสวยเชียงราย ทำเลดี ใกล้ ถ.บายพาสตะวันออก เพียง 1 กม. สนามบินเชียงราย (13-2-50.3 ไร่ ) - รูปที่ 9/10
รูป #ขายที่ดินสวยเชียงราย ทำเลดี ใกล้ ถ.บายพาสตะวันออก เพียง 1 กม. สนามบินเชียงราย (13-2-50.3 ไร่ ) - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
38,152,100 (7,000 บาท/ตร.วา)
13 ไร่ - 2 งาน - 50 ตร.ว.
กว้าง 112 x ลึก 272

เมืองเชียงราย เชียงราย -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Property ID : LDS69-014

ที่ดินสวย เหมาะทำโครงการจัดสรร ใกล้สนามบินนานาชาติเชียงราย ถนนบายพาสฝั่งตะวันออก

- เนื่อที่ 13 ไร่ 2 งาน 50.3 ตารางวา (5,450.3 ตรว.)

- ที่ดิน ยาว 272 เมตร โดยประมาณ

- ที่ดินติดถนน 2 ด้าน (ถนนคสล.)

- ที่ดิน ทิศเหนือ ติดลำเหมือง

- ที่ดิน ทิศตะวันออก ติดถนนสาธารณะ ประมาณ 112 เมตร

- ที่ดิน ทิศตะวันตก ติดถนนสาธารณะ ประมาณ 61 เมตร

- ผังเมือง สีชมพู (ที่ดินประเภทชุมชน)

- น้ำประปา-ไฟฟ้า เข้าถึง

-------------------------------------

** ราคาขาย : : 38,152,100 บาท ** (7,000 บาท/ตรว.)

ราคาขาย ไร่ละ : : 2,800,000 บาท

(ค่าใช้จ่ายในการโอน ผู้ซื้อ ออกทั้งหมด)

-------------------------------------

: : ลักษณะเด่น : :

- เอกสารสิทธิ์โฉนดครุฑแดง (นส4จ)

- อยู่ในแหล่งชุมชน ใกล้สถานศึกษา โรงพยาบาล ตลาด ธนาคาร สถานที่ราชการ

- ทำเลดีมาก ติดถนนสาธารณะทั้งสองฝั่ง

- การเดินทางสะดวก สามารถ เข้า-ออก ได้หลายเส้นทาง

- จากถนนพหลโยธิน 1.8 กม. , บายพาสตะวันออก 950 ม.

- เหมาะทำโครงการหมู่บ้านจัดสรร ขนาดไม่ใหญ่มาก

-------------------------------------

สถานที่ตั้ง : : หมู่บ้านปางลาว ซ.10 ต.บ้านดู่ อ.เมือง จ.เชียงราย 57100

Google Map : :

https://goo.gl/maps/Y7YfddeGnCJK5XmE8

-------------------------------------

: : สถานที่สำคัญใกล้เคียง : :

- ลีโอ เชียงราย สเตเดียม

- Big C เชียงราย 2

- Makro เชียงราย

- ตลาดบ้านดู่

- ม.ราชภัฏ เชียงราย

- รพ.กรุงเทพ เชียงราย

- พิพิธภัณฑ์บ้านดำ

- สวนไม้งามริมน้ำกก

- ศูนย์ราชการ เชียงราย

- โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย

- โรงเรียนเทศบาล 7 ฝั่งหมิ่น

- น้ำพุร้อนโป่งพระบาท

- วัดร่องเสือเต้น

-------------------------------------

: : สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ : :

คุณฌัชษชี ฌัชปภาส์มณ (อ้อม)

(ในสังกัดสมาคมนายหน้าอสังหาริมทรัพย์ไทย)

Tel & LINE : 081-456-4228

What App : (+66) 81 456 4228

LINE ID : dr.sachiproperty

LINE OA : @dr.sachiproperty

Facebook :

Dr. Sachi Property

รายละเอียด

  • 38,152,100 (7,000 บาท/ตร.วา)
  • 13 ไร่ / 2 งาน / 50 ตร.ว.
  • 112 เมตร
  • 272 เมตร