ขายที่ดินพร้อมหอพัก เนื้อที่ 1 ไร่ ตรงข้ามมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์บางเขน

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5444833

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายที่ดินพร้อมหอพัก เนื้อที่ 1 ไร่ ตรงข้ามมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์บางเขน - รูปที่ 1/7
รูป ขายที่ดินพร้อมหอพัก เนื้อที่ 1 ไร่ ตรงข้ามมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์บางเขน - รูปที่ 2/7
รูป ขายที่ดินพร้อมหอพัก เนื้อที่ 1 ไร่ ตรงข้ามมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์บางเขน - รูปที่ 3/7
รูป ขายที่ดินพร้อมหอพัก เนื้อที่ 1 ไร่ ตรงข้ามมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์บางเขน - รูปที่ 4/7
รูป ขายที่ดินพร้อมหอพัก เนื้อที่ 1 ไร่ ตรงข้ามมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์บางเขน - รูปที่ 5/7
รูป ขายที่ดินพร้อมหอพัก เนื้อที่ 1 ไร่ ตรงข้ามมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์บางเขน - รูปที่ 6/7
รูป ขายที่ดินพร้อมหอพัก เนื้อที่ 1 ไร่ ตรงข้ามมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์บางเขน - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
39,000,000 (97,500 บาท/ตร.วา)
400 ตร.ว.
กว้าง 30 x ลึก 60

บางเขน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

- ขนาด 1 ไร่

เนื้อที่ดินกว้าง 30 เมตร ลึก 60 เมตร

- ติดริมคลองบางเขน ถนนตัดใหม่

- ปัจจุบันมีหอพักเปิดให้บริการเต็มทุกห้อง 45 ห้อง ห้องละ 2,200 บาท เดินเข้ามหาวิทยาลัยได้เลย สะดวกมาก ๆ

- พร้อมด้วยบ้านพักอาศัย 1 หลัง สามารถนำที่ดินมาสร้างหอพักตึกใหม่ได้เพราะตรงนี้มีความต้องการเช่าสูงมาก ๆ

- เหมาะสำหรับใช้ดำเนินธุรกิจหอพักต่อ หรือสร้างบ้านใหม่ หรือ หอพักใหม่ บนเนื้อที่ 1 ไร่

*** สามารถขยายเนื้อที่ใกล้เคียงเพื่อซื้อทำโครงการสามารถปรึกษากันได้***

ราคาขาย ตรว ละ 125,000 บาท ขายเหมาทั้งหมดไม่แยกขาย

คิดเป็นราคารวม 50,000,000 บาท --> ลดเหลือ 39,000,000 บาท หรือ ตรว ละ 97,500 บาท

สนใจกรุณาติดต่อ กุง เบอร์โทร/Line/WhatsApp : 0867951226

สถานที่ใกล้เคียง 

- มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เพียงแค่ข้ามถนนฝั่งถนนตัดใหม่ ถ.บางเขน

- โรงพยาบาลวิภาวดี

- มหาวิทยาลัยศรีปทุม

- วัดพระศรีมหาธาตุพระวรวิหาร

- ใกล้ BTS สายสีเขียว สถานีบางบัว , MRT สายสีแดงสถานี ทุ่งสองห้อง

- สำนักงานเขตบางเขน

รายละเอียด

  • 39,000,000 (97,500 บาท/ตร.วา)
  • 400 ตร.ว.
  • 30 เมตร
  • 60 เมตร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

เช่าที่ดิน ม.เกษตรศาสตร์

มีที่ดินให้เช่า 0 ประกาศ

ที่ดิน ม.เกษตรศาสตร์

มีที่ดิน 6 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

เกษตร

2.2 กม.

สถานีรถไฟฟ้าทุ่งสองห้อง

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

BTS บางบัว

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขายที่ดินทำเลดี เนื้อที่ 714 ตารางวา ใกล้รถไฟฟ้า 2 สาย ซอยพหลโยธิน 51 เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน ถมแล้ว ซอยพหลโยธิน51 เข้าซอยประมาณ 1 กิโลเมตร ใกล้รถไฟฟ้า BTS
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดิน ถมแล้ว ซอยพหลโยธิน51 เข้าซอยประมาณ 1 กิโลเมตร ใกล้รถไฟฟ้า BTS
    บางเขน กรุงเทพมหานคร
    ฿10,000,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 1 งาน / 74 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ที่ดิน 182 ตร.ว. แจ้งวัฒนะ ซอย1 ถมแล้ว ใกล้รถไฟฟ้า
    ขายที่ดิน
    ที่ดิน 182 ตร.ว. แจ้งวัฒนะ ซอย1 ถมแล้ว ใกล้รถไฟฟ้า