ขายที่ดินพระราม 9 ซ.57/2 พื้นที่ 86 ตร.ว. ถ.พระราม 9 แขวสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานครถ้า

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5057646

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายที่ดินพระราม 9 ซ.57/2 พื้นที่ 86 ตร.ว. ถ.พระราม 9 แขวสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานครถ้า - รูปที่ 1/8
รูป ขายที่ดินพระราม 9 ซ.57/2 พื้นที่ 86 ตร.ว. ถ.พระราม 9 แขวสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานครถ้า - รูปที่ 2/8
รูป ขายที่ดินพระราม 9 ซ.57/2 พื้นที่ 86 ตร.ว. ถ.พระราม 9 แขวสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานครถ้า - รูปที่ 3/8
รูป ขายที่ดินพระราม 9 ซ.57/2 พื้นที่ 86 ตร.ว. ถ.พระราม 9 แขวสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานครถ้า - รูปที่ 4/8
รูป ขายที่ดินพระราม 9 ซ.57/2 พื้นที่ 86 ตร.ว. ถ.พระราม 9 แขวสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานครถ้า - รูปที่ 5/8
รูป ขายที่ดินพระราม 9 ซ.57/2 พื้นที่ 86 ตร.ว. ถ.พระราม 9 แขวสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานครถ้า - รูปที่ 6/8
รูป ขายที่ดินพระราม 9 ซ.57/2 พื้นที่ 86 ตร.ว. ถ.พระราม 9 แขวสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานครถ้า - รูปที่ 7/8
รูป ขายที่ดินพระราม 9 ซ.57/2 พื้นที่ 86 ตร.ว. ถ.พระราม 9 แขวสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานครถ้า - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
12,800,000 (148,837 บาท/ตร.วา)
86 ตร.ว.
กว้าง 12.3 x ลึก 28

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายที่ดินพระราม 9 ซ.57/2 พื้นที่ 86 ตร.ว. ถ.พระราม 9 แขวสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร

ราคา 12,800,000 บาท

(ราคาขาย 148,837 บาท/ตร.ว.)

ที่ดินเปล่าทำเลดี พระราม 9 ระหว่าง เดอะไนท์และร.พ.สมิติเวช ศรีนครินทร์ รูปแปลงสวย สี่เหลี่ยมผืนผ้า ซอยพระราม 9 ซ.57/2 เข้ามาเพียง 210 เมตร

ด้านหน้าที่ดินหันหน้าทิศตะวันตก

ความกว้างและลึกที่ดินโดย ประมาณ ความกว้าง 12.3 เมตร ความลึก 28 เมตร

ถนนหน้าที่ดิน 5 เมตร (2 ช่องจราจรรวมเขตทาง)

ที่ดินผังเมือง สีส้ม ย๕-๑๙

เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย อาคารสำนักงาน อาคารพาร์ทเม้นท์ สถานพยาบาล สถานรับเลี้ยงเด็ก คนชรา คนพิการ สถานศึกษาระดับต่ำกว่าอุดมศึกษา อาชีวศึกษาใกล้ย่านการค้าและโรงพยาบาล การเดินทางสะดวก ได้ทั้ง ถ.เสรี หรือ ถ.พระราม 9 เชื่อมต่อไปยังเข้าเมือง ทางด่วนศรีรัช หรือ ทางหลวงพิเศษ 7 มอเตอร์เวย์ ขาออก (กรุงเทพ-ชลบุรี-พัทยา)

จุดเด่นสถานที่ใกล้เคียงทรัพย์สิน

-โรงพยาบาลสมิติเวช ศรีนครินทร์ 1 กม.

-เดอะไนท์ เซ็นเตอร์ พระราม 9 เพียง 1.5 กม.

-Assumption University 2.9 km.

-โรงพยาบาลวิภาราม 3.7 กม.

-ด่านเก็บเงินค่าทางด่วนศรีรัช ศรีนครินทร์ 4.1 กม.

- สถานีรถไฟฟ้าสายสีเหลือง หัวหมาก จุดเชื่อมต่อ สถานีรถไฟฟ้า แอร์พอร์ต เรล ลิงก์ หัวหมาก รถไฟสายตะวันนออก 4.3 กม.

พิกัดที่ตั้ง

13.744558, 100.637521

https://maps.app.goo.gl/PPsGLzeSBjxbRKZCA

รายละเอียดทรัพย์สินเพิ่มเติม

กรุณาคลิกลิ้งค์ .......................................................

ตัวแทนผู้ดูแล : คุณปาณชญา ศรีนวล

Tel. 063-589-7422 ปาณ

Line id : paan.erathai

รายละเอียด

  • 12,800,000 (148,837 บาท/ตร.วา)
  • 86 ตร.ว.
  • 12.3 เมตร
  • 28 เมตร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • #E1245710 ✅ 03/9/67 ขายที่ดิน 66 ตรว. พร้อมบ้าน ทำเลธุรกิจ 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินแปลงสวย ติดถนนเฉลิมพระเกียรติ ร.9 สวนหลวง อ่อนนุช ราคาหายาก เพียง ตรว ละ 42,017 บาท

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินหัวหมาก ที่ดินหัวหมากซอย9 ใกล้สถานีรถไฟฟ้า 0863557948
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินหัวหมาก ที่ดินหัวหมากซอย9 ใกล้สถานีรถไฟฟ้า 0863557948
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿183,600,000
    UPDATE !
    2 ไร่ / 2 งาน / 80 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินพัฒนาการ 20 ไม่แพง 0863377287
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินพัฒนาการ 20 ไม่แพง 0863377287
    สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
    ฿110,000,000
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินรามคำแหง46หัวหมาก 8 ถนนกว้าง8เมตร 0863377287
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินรามคำแหง46หัวหมาก 8 ถนนกว้าง8เมตร 0863377287
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร