ขายที่ดินนาเกลือพัทยา แปลงงาม แหล่งชุมชน ใกล้หาดวงศ์อมาตย์
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5639918
เข้าชม :
บางละมุง ชลบุรี -
ข้อมูลประกาศ
รายละเอียด :
เนื้อที่ขนาด 1-2-30 ไร่ (630 ตรว.)
รูปที่ดินสี่เหลี่ยม หน้ากว้างประมาณ 33 เมตร
ติดถนนสาธารณะกว้าง 6 เมตร
เพียง 700 เมตรจากทะเล
สถานที่ใกล้เคียง :
- ถนนซอยนาเกลือซอย 14
- ใกล้ซอยนาเกลือ 16 เข้าออกได้หลายทาง
- ใกล้แหล่งท่องเที่ยว ร้านอาหารชื่อดัง
และสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย
โลเคชั่นล้อมรอบด้วยโรงแรมหรูและคอนโดระดับ luxury มากมาย
ราคาขายยกแปลง 50.4 ล้านบาท
F-A10 (i)
รายละเอียด
- 50,400,000 (80,000 บาท/ตร.วา)
- 1 ไร่ / 2 งาน / 30 ตร.ว.
- - เมตร
- - เมตร

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ขายที่ดินติดทะเล นาเกลือ แปลงสวย ทำเลทอง โซนวงศ์อมาตย์พัทยา4 ไร่/3 งาน/50 ตร.วา฿414,375,000UPDATE !

Call : 091-994-2419 ขายที่ดินพัทยาเหนือ ติดถนนสุขุมวิท บางละมุง ชลบุรี Prime Area4 ไร่/1 งาน/85.3 ตร.วา฿285,648,000UPDATE !
ขาย ที่ดินพัทยา 1 ไร่ 64 ตร.วา ฝั่งทะเล เหมาะสำหรับสร้างคอนโดและบ้านพูลวิลล่า1 ไร่/64 ตร.วา฿22,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
0 กม.
0 กม.
3.7 กม.
2.6 กม.
0 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง