ขายที่ดิน เจริญนคร ใกล้แม่น้ำเจ้าพระยา
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5996509
เข้าชม :
ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 ขายที่ดิน เจริญนคร ใกล้แม่น้ำเจ้าพระยา
📐 ขนาด 1 ไร่ 1 งาน 26.9 ตร.ว. (รวม 526.90 ตารางวา)
💰 ราคา 79,035,000 บาท
💵 เฉลี่ย 150,000 บาท/ตร.ว.
ที่ดินแปลงใหญ่ ทำเลเจริญนคร ใกล้แม่น้ำเจ้าพระยา
อยู่ในย่านชุมชนหนาแน่น มีดีมานด์การอยู่อาศัยและเช่าสูง
เหมาะสำหรับพัฒนาโครงการเพื่อสร้างรายได้ระยะยาว
📍 จุดเด่นทำเล
- ใกล้แม่น้ำเจ้าพระยา และโครงการริมแม่น้ำ
- อยู่ในย่านเจริญนคร / สมเด็จเจ้าพระยา
- รายล้อมด้วยชุมชนดั้งเดิม + อพาร์ตเมนต์ + โรงแรมขนาดเล็ก
- มีดีมานด์ผู้เช่าสูง ทั้งคนทำงานและนักท่องเที่ยว
- เดินทางเข้าเมืองสะดวก
📞 ติดต่อสอบถาม
Tel: 091-014-1528 (แดน)
LINE ID: dan.ms
รหัสทรัพย์ : VL-0002928
เพื่อความรวดเร็ว กรุณาแจ้งรหัสทรัพย์กับเจ้าหน้าที่
#ขายที่ดิน #เจริญนคร #ที่ดินธนบุรี #อสังหากรุงเทพ #ที่ดินเพื่อการลงทุน
#อพาร์ตเมนต์ #ลงทุนอสังหา #YieldProperty #BangkokProperty #LandForSale
รายละเอียด
- 79,035,000 (149,972 บาท/ตร.วา)
- 1 ไร่ / 1 งาน / 27 ตร.ว.
- - เมตร
- - เมตร
ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!
ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
LTHC10179 – Land FOR SALE in Wongwian Yai Size 102 Sq.W Near BTS Wongwian Yai Station ONLY 28 MB1 งาน/2 ตร.วา฿28,000,000UPDATE !
LTHC12986 – Land for sale ที่ดินขาย at Chan Road 59 ถนนจันทร์ 59 Size 99 sqw. ONLY 25 MB99 ตร.วา฿25,000,000UPDATE !
LTH9980 – Land FOR SALE in Rama3 Size 126 Sq.W Near BTS Surasak station ONLY 35 MB1 งาน/26 ตร.วา฿35,000,000UPDATE !
LTHC10039– Land FOR SALE in Rama 3 Size 1,033 Sq.W Near BRT Wan Dan station ONLY 232.425MB2 ไร่/2 งาน/33 ตร.วา฿232,425,000UPDATE !
LTHC12561 – Land For Sale in Charoen Krung 107 Size 129 sq.Wah. Near BTS Surasak Station ONLY 25.2 MB1 งาน/29 ตร.วา฿25,200,000UPDATE !