ขายที่ดิน สี่พระยา บางรัก ซอยสว่าง7 ทำเลกลางเมือง ย่านชุมชน ใกล้ทางด่วน เนื้อที่ 226 ตารางวา ราคา 45.2 ลบ.

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4813475

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายที่ดิน สี่พระยา บางรัก ซอยสว่าง7 ทำเลกลางเมือง ย่านชุมชน ใกล้ทางด่วน เนื้อที่ 226 ตารางวา ราคา 45.2 ลบ. - รูปที่ 1/8
รูป ขายที่ดิน สี่พระยา บางรัก ซอยสว่าง7 ทำเลกลางเมือง ย่านชุมชน ใกล้ทางด่วน เนื้อที่ 226 ตารางวา ราคา 45.2 ลบ. - รูปที่ 2/8
รูป ขายที่ดิน สี่พระยา บางรัก ซอยสว่าง7 ทำเลกลางเมือง ย่านชุมชน ใกล้ทางด่วน เนื้อที่ 226 ตารางวา ราคา 45.2 ลบ. - รูปที่ 3/8
รูป ขายที่ดิน สี่พระยา บางรัก ซอยสว่าง7 ทำเลกลางเมือง ย่านชุมชน ใกล้ทางด่วน เนื้อที่ 226 ตารางวา ราคา 45.2 ลบ. - รูปที่ 4/8
รูป ขายที่ดิน สี่พระยา บางรัก ซอยสว่าง7 ทำเลกลางเมือง ย่านชุมชน ใกล้ทางด่วน เนื้อที่ 226 ตารางวา ราคา 45.2 ลบ. - รูปที่ 5/8
รูป ขายที่ดิน สี่พระยา บางรัก ซอยสว่าง7 ทำเลกลางเมือง ย่านชุมชน ใกล้ทางด่วน เนื้อที่ 226 ตารางวา ราคา 45.2 ลบ. - รูปที่ 6/8
รูป ขายที่ดิน สี่พระยา บางรัก ซอยสว่าง7 ทำเลกลางเมือง ย่านชุมชน ใกล้ทางด่วน เนื้อที่ 226 ตารางวา ราคา 45.2 ลบ. - รูปที่ 7/8
รูป ขายที่ดิน สี่พระยา บางรัก ซอยสว่าง7 ทำเลกลางเมือง ย่านชุมชน ใกล้ทางด่วน เนื้อที่ 226 ตารางวา ราคา 45.2 ลบ. - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
45,200,000 (200,000 บาท/ตร.วา)
226 ตร.ว.

บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายที่ดิน สี่พระยา บางรัก ซอยสว่าง7 ทำเลกลางเมือง ย่านชุมชน ใกล้ทางด่วน เนื้อที่ 226 ตารางวา ราคา 45.2 ล้านบาท

ที่ดินตั้งอยู่ สี่พระยา บางรัก ซอยพระนคเรศ ซอยสว่าง7 ถนนหน้าที่ดิน กว้าง ~4 เมตร ออกสู่ถนนมหานคร ห่างจาก MRT หัวลำโพงประมาณ 850 เมตร เป็น พื้นที่สีแดง พ.3-25 

https://maps.app.goo.gl/UjdKEc9wxo2odzHMA

สนใจติดต่อ

Tel. 0957587667

S.E.T.Business

รายละเอียด

  • 45,200,000 (200,000 บาท/ตร.วา)
  • 226 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

ล้ง 1919

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

ไอคอนสยาม

1.4 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

MRT สามย่าน

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

MRT หัวลำโพง

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ที่ดินย่านสาทร, กรุงเทพ
    ขายที่ดิน
    ที่ดินย่านสาทร, กรุงเทพ
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿306,528,000
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • Land and House Sathon for sale studio, for sale
    ขายที่ดิน
    Land and House Sathon for sale studio, for sale
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿41,000,000
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • Land and House Rama 3 for sale studio, for sale
    ขายที่ดิน
    Land and House Rama 3 for sale studio, for sale
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿65,000,000
    UPDATE !