✨ขายที่ดิน พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ทำเลดี พร้อมโอน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5378076
เข้าชม :
897/3 ดุสิต กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏡ขายบ้านพร้อมที่ดิน❤️
เขตพระราชฐาน ตัวเมืองชั้นใน น้ำไม่เคยท่วม
(Free Hold ที่ส่วนบุคคล )
✅เนื้อที่ 216 ตรว.
- ในที่ดิน มีบ้าน 2 ชั้น 2 หลัง และ เรือนรับรอง
- ที่โรงจอดรถอีก 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
รวม 12 ห้องนอน (รวมห้องนอนผู้สูงอายุ)
10 ห้องน้ำ 5 ห้องนั่งเล่น จอดรถได้ 10-12 คัน
✅บ้าน + ที่ดินรูปสี่เหลี่ยมผืนผ้า หน้ากว้าง เหมาะทำ โฮมสเตย์, คลีนิค, ร้านอาหาร, อยู่อาศัย
ซอยเงียบสงบ เข้าซอยเพียง 190 m.
Location : ซอยร่วมประดิษฐ์ ถนนนครไชยศรี เขต ดุสิต กรุงเทพฯ
สถานที่ใกล้เคียง
- โรงพยาบาลวิชัยยุทธ, โรงพยาบาลวชิรพยาบาล
- อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ
- สวนจิตรลดา , พระที่นั่งวิมานเมฆ
- สถานีกลางบางซื่อ (กรุงเทพอภิวัฒน์) Hubการเดินทางที่ใหญ่ที่สุดในอาเซียน
- ใกล้ ห้างสุพรีม -ใกล้ แม็คโครสามเสน
- ใกล้ โรงเรียนราชินีบน -ใกล้รถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน
Price : 45,000,000 MB (ต่อรองได้)
พร้อมโอน ✨
☎️กฤษณ์ (0885615964, 0926964694)
ID Line : kuangjunki
✨นัดดูบ้าน ล่วงหน้า 1 วัน คับ
รายละเอียด
- 45,000,000 (208,333 บาท/ตร.วา)
- 216 ตร.ว.
- - เมตร
- - เมตร
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 596.5 ตร.ว. ซอยพหลโยธิน 9 (อารีย์-พญาไท) | ใกล้ BTS อารีย์1 ไร่/1 งาน/97 ตร.วา฿298,250,000UPDATE !
ขายที่ดิน ติดแม่น้ำเจ้าพระยา ซอย จรัญสนิทวงศ์ 74/1 วิวมองเห็น สัปปายะสภาสถาน ซอยติด MRT บางพลัด370 ตร.วา฿200,000,000UPDATE !
ขายที่ดินเปล่าใจกลาง “ดุสิต” ซอยร่วมจิตต์ 3 ถนนพิชัย ผังสีน้ำตาล ย.8-62 งาน/17 ตร.วา฿22,000,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
2.2 กม.
6.5 กม.
2.2 กม.
3.6 กม.
2.6 กม.
3.1 กม.
2.6 กม.
3.3 กม.
0 กม.
4.4 กม.
4.6 กม.
5.3 กม.
0 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง