ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4589941

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา  ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่ - รูปที่ 1/17
รูป ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา  ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่ - รูปที่ 2/17
รูป ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา  ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่ - รูปที่ 3/17
รูป ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา  ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่ - รูปที่ 4/17
รูป ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา  ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่ - รูปที่ 5/17
รูป ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา  ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่ - รูปที่ 6/17
รูป ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา  ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่ - รูปที่ 7/17
รูป ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา  ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่ - รูปที่ 8/17
รูป ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา  ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่ - รูปที่ 9/17
รูป ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา  ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่ - รูปที่ 10/17
รูป ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา  ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่ - รูปที่ 11/17
รูป ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา  ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่ - รูปที่ 12/17
รูป ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา  ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่ - รูปที่ 13/17
รูป ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา  ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่ - รูปที่ 14/17
รูป ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา  ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่ - รูปที่ 15/17
รูป ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา  ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่ - รูปที่ 16/17
รูป ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา  ที่ดินเปล่าพื้นที่ 1-0-49 ไร่ - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
60,000,000 (133,630 บาท/ตร.วา)
1 ไร่ - 49 ตร.ว.
กว้าง 52 x ลึก 40

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา7 แยก 2-2 ทำเลเลียบทางด่วน อาจณรงค์-รามอินทรา
ที่ดินเปล่าขนาดพื้นที่ 1-0-49 ไร่
--------------------------------------
รูปแปลงสี่เหลี่ยมสวยมาก
หน้ากว้าง 52 เมตร ลึก 35-40 เมตร
พื้นที่สีเหลือง ที่ดินประเภทที่อยู่อาศัยหนาแน่นน้อย
ติดถนนคอนกรีต ถนนหน้ากว้าง 5 เมตร
เหมาะสำหรับสร้าง บ้านเดี่ยว อพาร์ทเมนท์ ห้องเช่า หรือบ้านเช่า
สภาพพื้นที่ปล่อยว่าง
---------------------------------------------
เข้า-ออกได้ทั้ง ซอยโยธินพัฒนา 7 และ ซอยโยธินพัฒนา 3 (ทางเข้าโพธาลัย)
ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวกครบครัน
สภาพแวดล้อมดี
รายรอบด้วยห้างสรรพสินค้า,โรงเรียน,โรงพยาบาล เช่น
-ร.พ.เวชธานี
-------------------------------------------
ขายราคาพิเศษ 60,000,000 บาท
(แยกแปลงขายได้)
(ราคา ตร.วา ละ 133,631 บาท)
======================
สนใจ ติดต่อ
นุช โทร : 0944924228
Line ID : theeranuch_thee
===================

รายละเอียด

  • 60,000,000 (133,630 บาท/ตร.วา)
  • 1 ไร่49 ตร.ว.
  • 52 เมตร
  • 40 เมตร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

เช่าที่ดิน เขตบางกะปิ

มีที่ดินให้เช่า 11 ประกาศ

ที่ดิน เขตบางกะปิ

มีที่ดิน 89 ประกาศ

เดอะ คริสตัล

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คริสตัล ดีไซน์ เซ็นเตอร์

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

ไม่พบข้อมูลรถไฟฟ้า

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขายบ้านพร้อมที่ดินแปลงใหญ่ 549 ตร.ว. ลาดพร้าว 107 ซอยเดียวกับมหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต (RBAC)

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินทำเลทอง💰 อยู่ในซอยสาคร 1  📌เยื้องเซ็นทรัล อีสต์วิลล์2.6กิโล🏦
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินทำเลทอง💰 อยู่ในซอยสาคร 1 📌เยื้องเซ็นทรัล อีสต์วิลล์2.6กิโล🏦
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿24,500,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 2 งาน / 1 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินเปล่า ถมแล้ว เนื้อที่ 1 ไร่ 50 ตรว. ซอยโยธินพัฒนา 3 เขตบางกะปิ กทม.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 1 ไร่ 50 ตารางวา ถนนโยธินพัฒนา 3 แขวงบางกะปิ กทม.
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 1 ไร่ 50 ตารางวา ถนนโยธินพัฒนา 3 แขวงบางกะปิ กทม.