ขายที่ดิน ขนาด 20 ตารางวา ซอยแบริ่ง 48 เหมาะสำหรับทำโกดัง และสร้างบ้าน (N.2027)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5999004
เข้าชม :
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
ขายที่ดิน ซอยแบริ่ง 48 สุขุมวิท 107
โทร 095-1619464 คุณจูน / 061-6246429 คุณหญิง
ราคาเพียง 1.65 ล้านบาท
ค่าโอน 50/50
รายละเอียดที่ดิน
เนื้อที่ 20 ตร.ว.
หน้ากว้าง 5 เมตร ลึก 16 เมตร
เหมาะสำหรับสร้างบ้าน ทำโกดังเล็ก โฮมออฟฟิศ หรือซื้อเก็บลงทุน
จุดเด่น
ทำเลดีในโซนแบริ่ง–ลาซาล
เข้าออกได้หลายเส้นทาง
เชื่อมต่อถนนศรีนครินทร์ / สุขุมวิท 107
เหมาะกับคนมองหาที่ดินขนาดพอดี ในงบจับต้องได้
สถานที่ใกล้เคียง
โรงเรียนเซนต์โยเซฟบางนา
เซ็นทรัลบางนา
แม็คโครศรีนครินทร์
โรงพยาบาลศิครินทร์
BTS แบริ่ง
MRT ศรีลาซาล
ที่ตั้ง: ซอยแบริ่ง 48 สุขุมวิท 107 ต.สำโรงเหนือ อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ 10270
Line ID: unionhome2566
#ที่ดินแบริ่ง #ที่ดินแบ่งขาย #ที่ดินสุขุมวิท107 #ที่ดินสร้างบ้าน #ที่ดินทำโกดัง #ที่ดินสมุทรปราการ #แบริ่ง48 #สุขุมวิท107 #Unionhome #ยูเนี่ยนโฮม #รับฝากขายบ้านคอนโดและที่ดิน
รายละเอียด
- 1,650,000 (82,500 บาท/ตร.วา)
- 20 ตร.ว.
- 5 เมตร
- 15 เมตร
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
ขายที่ดิน 1110 ตรว. ถ.ศรีนครินทร์ ซอยศรีด่าน12 ใกล้สถานีศรีแบริ่ง รถไฟฟ้าBTS สายสีเหลือง2 ไร่/3 งาน/10 ตร.วา฿72,000,000

LTHC10281 – Land FOR SALE in Bangna Size 1005 Sq.W Near Mega Bangna ONLY 140 MB2 ไร่/2 งาน/5 ตร.วา฿140,000,000UPDATE !
LTH6118 – Land FOR SALE in Udomsuk area size 140 Sq.W. Nearby BTS Udomsuk station ONLY 15 MB1 ตร.วา฿15,000,000UPDATE !
📍 ขายที่ดิน ขนาด 1 ไร่ จำนวน 2 แปลงติดกัน สุขุมวิท 70/5 ✅️ (ระหว่าง ซ.เพี้ยนพิน 5 และ ซ.จ่าโสด แยก 18) ใกล้BTSแบริ่ง 750 เมตร🚆1 ไร่/0 ตร.วา฿30,000,000UPDATE !
ขายที่ดิน 0-2-85 ไร่ ซ.จ่าโสด แยก25 ห่างBTSแบริ่งเพียง 1 กม. เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย หรือโฮมออฟฟิศ2 งาน/85 ตร.วา฿21,375,000UPDATE !
ขาย ที่ดินพร้อมอาคารตกแต่งสวย ย่านแบริ่ง ห่างจากสถานีรถไฟฟ้า แบริ่ง เพียง 3 นาที351 ตร.วา฿65,000,000UPDATE !
ขาย ที่ดิน ศรีด่าน 3 ขนาด 1 ไร่ 58 ตรว ใกล้ สถานีรถไฟฟ้า สายสีเหลือง ศรีด่าน ศรีแบริ่ง ศรีเทพา ด่านสำโรง : SL23S-0201 ไร่/58 ตร.วา฿31,150,800UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
มีที่ดินให้เช่า 13 ประกาศ
ที่ดิน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการมีที่ดิน 111 ประกาศ
4.4 กม.
4.1 กม.
0 กม.
0 กม.
2.9 กม.
6.4 กม.
5.3 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง