ขายที่ดิน 2 ไร่ 88.70 ตารางวา ติดถนนห้วยแก้ว อำเภอเมืองเชียงใหม่ ใกล้มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5395053
เข้าชม :
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -
ข้อมูลประกาศ
รายละเอียด
ที่ตั้ง : ติดถนนห้วยแก้ว ตำบลช้างเผือก อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ ใกล้มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ประมาณ 1 กิโลเมตร
ขนาดเนื้อที่ : 2 ไร่ 88.70 ตารางวา (888.70 ตารางวา)
หน้ากว้าง : 39 x 89 เมตร
กายภาพที่ดิน : ที่ดินเปล่า ทรงใกล้เคียงสี่เหลี่ยมผืนผ้า ปรับถมแล้วเสมอถนนด้านหน้า
ผังเมือง : สีแดง - ที่ดินประเภทพาณิชยกรรม
ราคาขาย : 200,000 บาทต่อตารางวา
ราคาขายรวม : 177,740,000 บาท
สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
รายละเอียดตัวแทน : 081-515-3519 (เกตุวลี) , 093-662-6391 (พิริยา)
Code : LSI-133/2025
For more information
Website:
https://www.knightfrank.co.th/thailand-investment/land-for-sale-in-thailand
Tel: 02-643-8223 ต่อ 194
E-mail:
Line: @KFT_LAND
https://smpl.is/zqkp
รายละเอียด
- 177,740,000 (200,158 บาท/ตร.วา)
- 2 ไร่88 ตร.ว.
- 39 เมตร
- 89 เมตร
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ขายที่ดิน ทำเลเยี่ยม ใจกลางนิมมานเหมินทร์ พื้นที่194ตรว แปลงสวยสุดในย่านฮิต เหมาะทำโครงการ ลงทุนระยะยาว - SW002677194 ตร.วา฿67,900,000UPDATE !
ที่ดินเนื้อที่เกือบ 2 ไร่ห่างถ.โชตนาเพียง 800 ม. ต.ช้างเผือก1 ไร่/3 งาน/86.25 ตร.วา฿50,000,000UPDATE !
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 11090.8 ตร.วา อำเภอเมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ 2583.9M27 ไร่/2 งาน/90.79999999999927 ตร.วา฿2,583,900,000UPDATE !
ขายที่ดินใจกลางเมืองเชียงใหม่ ด้านในคูเมืองแจ้งศรีภูมิ ใกล้แหล่งท่องเที่ยว - SW0014861 งาน/26 ตร.วา฿19,000,000UPDATE !
ขายบ้านสวน พร้อมร้านอาหาร ที่ดิน 1 ไร่ 2 งาน 85 ตรว โซนแม่ริม บรรยากาศสงบ ร่มรื่น ใกล้ถนนหลัก ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก - SW0018821 ไร่/2 งาน/85 ตร.วา฿10,000,000UPDATE !
ขายบ้านพร้อมที่ดินถนนนิมมานเหมินทร์ ทำเลดีมาก เหมาะสำหรับรีโนเวท ทำออฟฟิศ กิจการ - SW0009912 งาน/2 ตร.วา฿90,000,000UPDATE !
ขายที่ดินพร้อมโครงสร้างโรงแรม ติดถนนคันคลอง เนื้อที่ 3 ไร่ - SW0013793 ไร่/1 งาน/53 ตร.วา฿100,000,000UPDATE !
ขายที่ดินใกล้ถนนคนเดินท่าแพ 300 เมตร ทำเลดีมาก เหมาะสำหรับซื้อไปลงทุนเพื่อทำกิจการ - SW000997160 ตร.วา฿39,000,000UPDATE !
ที่ดินทำเลทอง แปลงใหญ่ 8 ไร่ แปลงสุดท้ายใจกลางเมืองเชียงใหม่ ติดถนนซุปเปอร์ไฮเวย์ และห่างจากแยกเมญ่าเพียง 1.5 กม.8 ไร่/55 ตร.วา฿455,700,000UPDATE !