ขายที่ดิน 1 ไร่ ใกล้ BTS ปุณณวิถี

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6052763

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายที่ดิน 1 ไร่ ใกล้ BTS ปุณณวิถี  - รูปที่ 1/5
รูป ขายที่ดิน 1 ไร่ ใกล้ BTS ปุณณวิถี  - รูปที่ 2/5
รูป ขายที่ดิน 1 ไร่ ใกล้ BTS ปุณณวิถี  - รูปที่ 3/5
รูป ขายที่ดิน 1 ไร่ ใกล้ BTS ปุณณวิถี  - รูปที่ 4/5
รูป ขายที่ดิน 1 ไร่ ใกล้ BTS ปุณณวิถี  - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
258,000,000 (645,000 บาท/ตร.วา)
400 ตร.ว.

พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายที่ดิน 1 ไร่ ใกล้ BTS ปุณณวิถี

เนื้อที่ 400 ตร.ว.

ราคาขาย 258,000,000 บาท

ขายที่ดินย่านสุขุมวิท ทำเลศักยภาพสูง เดินทางสะดวก ติดถนนสุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี และทางพิเศษเฉลิมมหานคร รายล้อมด้วยคอนโดมิเนียมระดับพรีเมียม อาคารสำนักงาน โรงเรียนนานาชาติ และ Community Mall จำนวนมาก

**เหมาะสำหรับ Home Office Boutique Residence Hi-rise Condominium หรือโครงการลงทุนระยะยาวในโซนสุขุมวิท – ปุณณวิถี**

สถานที่อำนวยความสะดวกใกล้เคียง

-BTS ปุณณวิถี

-ทางพิเศษเฉลิมมหานคร

-True Digital Park

-People Park Onnut

-Big C Extra อ่อนนุช

-Lotus’s สุขุมวิท 50

-Anglo Singapore International School

-Wells International School

-Bangkok Mall (โครงการในอนาคต)

#Landforsales #ขายที่ดิน #ที่ดินสุขุมวิท #สุขุมวิท101 #BTSปุณณวิถี #TrueDigitalPark #ที่ดินกรุงเทพ #ลงทุนอสังหา #อสังหาริมทรัพย์ #ทำเลทอง

สนใจนัดชมสถานที่หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

Tel : 065-529-6263 (คุณวิมลรัตน์)

LINE ID : @398kubxf

เว็บไซต์ :

https://www.harrison.co.th/

รหัสทรัพย์ : VL-0015322

**เพื่อความรวดเร็วในการสอบถามข้อมูล โปรดแจ้งรหัสทรัพย์กับเจ้าหน้าที่**

รายละเอียด

  • 258,000,000 (645,000 บาท/ตร.วา)
  • 400 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

สุขุมวิท 62/1

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

BTS บางจาก

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

BTS ปุณณวิถี

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • #E1246035 ✅ 25/10/67 ขายที่ดิน 240 ตร.ว. ซ.วชิรธรรมสาธิต 36 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายที่ดิน
    #E1246035 ✅ 25/10/67 ขายที่ดิน 240 ตร.ว. ซ.วชิรธรรมสาธิต 36 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    พระโขนง กรุงเทพมหานคร
    ฿30,000,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 2 งาน / 40 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • #E1246032 ✅ 25/10/67 ขายที่ดิน 97 ตร.ว. ซ.พงษ์เวชอนุสรณ์ 1 ( สุขุมวิท 64 ) 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน พื้นที่ 603 ตร.ว.  ทำเลศักยภาพ ถนนอ่อนนุช ซอยขวัญจันทร์ 2  แขวงบางจาก เขตพระโขนง กทม.

    ไม่มีโครงการ

  • Land in Phra Khanong for sale studio, for sale