🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5829022

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 1/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 2/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 3/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 4/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 5/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 6/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 7/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 8/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 9/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 10/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 11/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 12/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 13/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 14/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 15/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 16/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 17/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 18/19
รูป 🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
2,200,000 (74,425 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
29.56 ตร.ม.

ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2 บางพลัด กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! Chateau In Town จรัญสนิทวงศ์ 96/2

ชาโตว์ อิน ทาวน์ แอท จรัญสนิทวงศ์ 96/2 ทำเลฝั่งธน ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางเข้าเมืองสะดวก

📍 อาคาร B | ชั้น 3

📐 ขนาด 29.56 ตร.ม.

💰 ราคาเพียง 2.2 ล้านบาทถ้วน

(ค่าใช้จ่ายวันโอน คนละครึ่งทุกรายการ)

✨ ห้องพร้อมขาย

มีเฟอร์นิเจอร์ และเครื่องใช้ไฟฟ้าให้บางส่วน

ซื้อแล้วเข้าอยู่ได้ หรือปล่อยเช่าต่อได้เลย

🏊‍♂️ ส่วนกลางครบ

สระว่ายน้ำ | ฟิตเนส | รปภ. 24 ชม. | ระบบคีย์การ์ด

📞 ติดต่อ 088-762-3940 คุณม่า

📲 Line: @together8

NextFlip Estate Co.,Ltd.

บริษัท เน็กซ์ฟลิพ เอสเตท จำกัด

#ChateauInTown #ชาโตว์อินทาวน์ #คอนโดจรัญสนิทวงศ์ #คอนโดฝั่งธน #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดราคาดี #ลงทุนอสังหา #NextFlipEstate

รายละเอียด

  • Chateau in Town Charansanitwong 96/2
  • 2,200,000 (74,425 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.56 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Chateau in Town Charansanitwong 96/2

บางพลัด กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
คอนโดให้เช่า The Tree Interchange

มีคอนโดให้เช่า 171 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Interchange

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น
The Tree RIO Bang - Aor Station

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ 333 ริเวอร์ไซด์
333 Riverside

2 กม.

รร.พระรามหกเทคโนโลยี

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รพ.ยันฮี

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.ยันฮี

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Chateau in Town Charansanitwong 96/2