ขายถูก คอนโดใกล้ BTS Condo U Ratchayothin 2 ห้องนอน 52 ตร.ม. ห้องมุม วิวโล่ง ทำเลดี เดินทางสะดวก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5798196

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายถูก คอนโดใกล้ BTS Condo U Ratchayothin 2 ห้องนอน 52 ตร.ม. ห้องมุม วิวโล่ง ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 1/6
รูป ขายถูก คอนโดใกล้ BTS Condo U Ratchayothin 2 ห้องนอน 52 ตร.ม. ห้องมุม วิวโล่ง ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 2/6
รูป ขายถูก คอนโดใกล้ BTS Condo U Ratchayothin 2 ห้องนอน 52 ตร.ม. ห้องมุม วิวโล่ง ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 3/6
รูป ขายถูก คอนโดใกล้ BTS Condo U Ratchayothin 2 ห้องนอน 52 ตร.ม. ห้องมุม วิวโล่ง ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 4/6
รูป ขายถูก คอนโดใกล้ BTS Condo U Ratchayothin 2 ห้องนอน 52 ตร.ม. ห้องมุม วิวโล่ง ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 5/6
รูป ขายถูก คอนโดใกล้ BTS Condo U Ratchayothin 2 ห้องนอน 52 ตร.ม. ห้องมุม วิวโล่ง ทำเลดี เดินทางสะดวก - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
2,590,000 (49,808 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
52 ตร.ม.

ยู รัชโยธิน จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วนราคาต่ำกว่าตลาด คอนโด ยู รัชโยธิน – Condo U Ratchayothin

📍 พหลโยธิน 32 (เสนานิคม 1)

💥 ราคาพิเศษเพียง 2,590,000 บาท

(ต่ำกว่าตลาดประมาณ 500,000 บาท!)

📐 รายละเอียดห้อง

  • ขนาด 52 ตร.ม.
  • 2 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
  • ชั้น 6 (ลมดี วิวพ้นสิ่งกีดขวาง)
  • ห้องมุม ทิศใต้ & ตะวันตก
  • ระเบียง 2 ฝั่ง วิวเมืองโล่ง ไม่โดนตึกบัง
  • ความเป็นส่วนตัวสูง อากาศถ่ายเทดีมาก

🎁 ของแถม (พร้อมเข้าอยู่)

  • แอร์ 3 ตัว (ครบทุกห้อง)

• ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

เหมาะทั้ง อยู่อาศัยเอง หรือ ลงทุนปล่อยเช่า ผลตอบแทนดี

( BES0019)

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍WhatsApp : +66949463652

📍WeChat : kuanghuiagent

💚Line ID: @benchamas_estate (with @)

or click here /หรือคลิกที่👉 https://lin.ee/65lt6tU

รายละเอียด

  • U Ratchayothin
  • 2,590,000 (49,808 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 6
  • ใต้
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 52 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า U Ratchayothin

13 ประกาศเช่า

ประกาศขาย U Ratchayothin

18 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ยู รัชโยธิน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
Elio Del Moss Phaholyothin 34

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ มิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น
Miti Chiva Kaset Station

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที