ขายต่ำกว่าประเมินด่วนๆทรัพย์เกรดAAA ประเมินอยู่ 81,700 บาทต่อตารางเมตร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5927419

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายต่ำกว่าประเมินด่วนๆทรัพย์เกรดAAA ประเมินอยู่ 81,700 บาทต่อตารางเมตร - รูปที่ 1/10
รูป ขายต่ำกว่าประเมินด่วนๆทรัพย์เกรดAAA ประเมินอยู่ 81,700 บาทต่อตารางเมตร - รูปที่ 2/10
รูป ขายต่ำกว่าประเมินด่วนๆทรัพย์เกรดAAA ประเมินอยู่ 81,700 บาทต่อตารางเมตร - รูปที่ 3/10
รูป ขายต่ำกว่าประเมินด่วนๆทรัพย์เกรดAAA ประเมินอยู่ 81,700 บาทต่อตารางเมตร - รูปที่ 4/10
รูป ขายต่ำกว่าประเมินด่วนๆทรัพย์เกรดAAA ประเมินอยู่ 81,700 บาทต่อตารางเมตร - รูปที่ 5/10
รูป ขายต่ำกว่าประเมินด่วนๆทรัพย์เกรดAAA ประเมินอยู่ 81,700 บาทต่อตารางเมตร - รูปที่ 6/10
รูป ขายต่ำกว่าประเมินด่วนๆทรัพย์เกรดAAA ประเมินอยู่ 81,700 บาทต่อตารางเมตร - รูปที่ 7/10
รูป ขายต่ำกว่าประเมินด่วนๆทรัพย์เกรดAAA ประเมินอยู่ 81,700 บาทต่อตารางเมตร - รูปที่ 8/10
รูป ขายต่ำกว่าประเมินด่วนๆทรัพย์เกรดAAA ประเมินอยู่ 81,700 บาทต่อตารางเมตร - รูปที่ 9/10
รูป ขายต่ำกว่าประเมินด่วนๆทรัพย์เกรดAAA ประเมินอยู่ 81,700 บาทต่อตารางเมตร - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
3,770,000(ขายพร้อมผู้เช่า 14,500 บาท/เดือน ถึง 30/06/2026) (76,939 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 21
49 ตร.ม.

เซ็นทริค ซีน พหลโยธิน 9 พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

​💥 ด่วน! ขายขาดทุน!! ต่ำกว่าราคาประเมินเป็นแสน! Rare Unit ชั้นสูง ระเบียงใหญ่ยักษ์ Centric Scene พหลฯ 9 💥

👉 ประเมิน 3.9x ล้าน เราขายเพียง 3,770,000 บาท เท่านั้น! (กู้เหลือเงิน!)

​รายละเอียดห้อง (Room Details)

​✅ โครงการ: Centric Scene Phaholyothin 9 (เซ็นทริค ซีน พหลโยธิน 9)

✅ ชั้น: 21 (ชั้นสูง วิวสวย อากาศถ่ายเทดี)

✅ ขนาด: 48.22 ตารางเมตร

✅ จุดเด่น: ห้องระเบียงกว้างและใหญ่มาก (พิเศษกว่าห้องอื่น หาจับยากในราคานี้) สภาพดี พร้อมอยู่

​📍 รายละเอียดสถานที่ใกล้เคียงและทำเลศักยภาพ (Prime Location)

​[การเดินทางโดยรถไฟฟ้า (Skytrain / MRT)]

🚆 BTS อารีย์: เพียง 800 เมตร (เดินได้ หรือต่อวินมอเตอร์ไซค์ง่ายมาก) แหล่งรวมไลฟ์สไตล์ คาเฟ่ และร้านอาหารดัง

🚆 BTS สะพานควาย: เพียง 750 เมตร ใกล้ตลาดและโรงพยาบาล

🚆 MRT กำแพงเพชร: เชื่อมต่อรถไฟฟ้าใต้ดินไปยังย่านรัชดาฯ-พระราม 9 ได้ง่าย (ประมาณ 1.5 กม.)

​[การเดินทางโดยรถยนต์และทางด่วน (Expressway)]

🚗 ตัวโครงการตั้งอยู่บน ถนนพหลโยธิน ฝั่งขาออก

🚗 สามารถ ทะลุออกถนนพระราม 6 (ซอยพระราม 6 ที่ 28 หรือ 30) เพื่อขึ้น ทางด่วนศรีรัช (ทางด่วนขั้นที่ 2) ได้อย่างรวดเร็ว (ด่านคลองประปา 1 และ 2)

🚗 ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วน ดินแดง-วิภาวดี

​[สถานที่สำคัญใกล้เคียง (Landmarks & Amenities)]

🛒 แหล่งช้อปปิ้ง: La Villa Ari (วิลล่า มาร์เก็ต), Big C สะพานควาย, Villa Market พหลโยธิน, ตลาดนัดจตุจักร, ตลาด อ.ต.ก.

🏫 สถานศึกษา: โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย, โรงเรียนศรีอยุธยา

🏥 โรงพยาบาล: โรงพยาบาลเปาโล พหลโยธิน (เปาโล เมมโมเรียล), โรงพยาบาลพญาไท 2, โรงพยาบาลวิชัยยุทธ, โรงพยาบาลราชวิถี

🏢 สถานที่ราชการและอาคารสำนักงาน: สำนักงานเขตพญาไท, ธนาคารออมสินสำนักงานใหญ่, อาคารสำนักงานชั้นนำย่านอารีย์ (อาคารชินวัตร, อาคารอารีย์ ฮิลล์, PEARL Bangkok)

​📞 สนใจติดต่อ/นัดชมห้อง

​📱 Line ID: worarinthorn

📞 เบอร์โทรศัพท์: 082-724-6727 / 062-714-0222