ขายด่วน‼️ ☀️𝐊𝐍𝐈𝐆𝐇𝐓𝐒𝐁𝐑𝐈𝐃𝐆𝐄 𝐏𝐑𝐈𝐌𝐄 𝐎𝐍𝐍𝐔𝐓 ☀️ห้องสวย แต่งเฟอร์ครบ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5653692

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน‼️ ☀️𝐊𝐍𝐈𝐆𝐇𝐓𝐒𝐁𝐑𝐈𝐃𝐆𝐄 𝐏𝐑𝐈𝐌𝐄 𝐎𝐍𝐍𝐔𝐓 ☀️ห้องสวย แต่งเฟอร์ครบ  - รูปที่ 1/12
รูป ขายด่วน‼️ ☀️𝐊𝐍𝐈𝐆𝐇𝐓𝐒𝐁𝐑𝐈𝐃𝐆𝐄 𝐏𝐑𝐈𝐌𝐄 𝐎𝐍𝐍𝐔𝐓 ☀️ห้องสวย แต่งเฟอร์ครบ  - รูปที่ 2/12
รูป ขายด่วน‼️ ☀️𝐊𝐍𝐈𝐆𝐇𝐓𝐒𝐁𝐑𝐈𝐃𝐆𝐄 𝐏𝐑𝐈𝐌𝐄 𝐎𝐍𝐍𝐔𝐓 ☀️ห้องสวย แต่งเฟอร์ครบ  - รูปที่ 3/12
รูป ขายด่วน‼️ ☀️𝐊𝐍𝐈𝐆𝐇𝐓𝐒𝐁𝐑𝐈𝐃𝐆𝐄 𝐏𝐑𝐈𝐌𝐄 𝐎𝐍𝐍𝐔𝐓 ☀️ห้องสวย แต่งเฟอร์ครบ  - รูปที่ 4/12
รูป ขายด่วน‼️ ☀️𝐊𝐍𝐈𝐆𝐇𝐓𝐒𝐁𝐑𝐈𝐃𝐆𝐄 𝐏𝐑𝐈𝐌𝐄 𝐎𝐍𝐍𝐔𝐓 ☀️ห้องสวย แต่งเฟอร์ครบ  - รูปที่ 5/12
รูป ขายด่วน‼️ ☀️𝐊𝐍𝐈𝐆𝐇𝐓𝐒𝐁𝐑𝐈𝐃𝐆𝐄 𝐏𝐑𝐈𝐌𝐄 𝐎𝐍𝐍𝐔𝐓 ☀️ห้องสวย แต่งเฟอร์ครบ  - รูปที่ 6/12
รูป ขายด่วน‼️ ☀️𝐊𝐍𝐈𝐆𝐇𝐓𝐒𝐁𝐑𝐈𝐃𝐆𝐄 𝐏𝐑𝐈𝐌𝐄 𝐎𝐍𝐍𝐔𝐓 ☀️ห้องสวย แต่งเฟอร์ครบ  - รูปที่ 7/12
รูป ขายด่วน‼️ ☀️𝐊𝐍𝐈𝐆𝐇𝐓𝐒𝐁𝐑𝐈𝐃𝐆𝐄 𝐏𝐑𝐈𝐌𝐄 𝐎𝐍𝐍𝐔𝐓 ☀️ห้องสวย แต่งเฟอร์ครบ  - รูปที่ 8/12
รูป ขายด่วน‼️ ☀️𝐊𝐍𝐈𝐆𝐇𝐓𝐒𝐁𝐑𝐈𝐃𝐆𝐄 𝐏𝐑𝐈𝐌𝐄 𝐎𝐍𝐍𝐔𝐓 ☀️ห้องสวย แต่งเฟอร์ครบ  - รูปที่ 9/12
รูป ขายด่วน‼️ ☀️𝐊𝐍𝐈𝐆𝐇𝐓𝐒𝐁𝐑𝐈𝐃𝐆𝐄 𝐏𝐑𝐈𝐌𝐄 𝐎𝐍𝐍𝐔𝐓 ☀️ห้องสวย แต่งเฟอร์ครบ  - รูปที่ 10/12
รูป ขายด่วน‼️ ☀️𝐊𝐍𝐈𝐆𝐇𝐓𝐒𝐁𝐑𝐈𝐃𝐆𝐄 𝐏𝐑𝐈𝐌𝐄 𝐎𝐍𝐍𝐔𝐓 ☀️ห้องสวย แต่งเฟอร์ครบ  - รูปที่ 11/12
รูป ขายด่วน‼️ ☀️𝐊𝐍𝐈𝐆𝐇𝐓𝐒𝐁𝐑𝐈𝐃𝐆𝐄 𝐏𝐑𝐈𝐌𝐄 𝐎𝐍𝐍𝐔𝐓 ☀️ห้องสวย แต่งเฟอร์ครบ  - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
5,400,000 (168,750 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 41
32 ตร.ม.

ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน‼️ ☀️𝐊𝐍𝐈𝐆𝐇𝐓𝐒𝐁𝐑𝐈𝐃𝐆𝐄 𝐏𝐑𝐈𝐌𝐄 𝐎𝐍𝐍𝐔𝐓 ☀️ห้องสวย แต่งเฟอร์ครบ ให้เช่า ไกล้ BTS อ่อนนุช 

ราคา 5,400,000 บาท 

รายละเอียด 

🎈1 ห้องนอน 1 ห้องทำงาน 1 ห้องน้ำ

🎈ขนาด 32 ตร.ม. 

🎈ตึก A. ชั้น 41 

 

- เครื่องทำน้ำอุ่น

ระบบรักษาความปลอดภัยดี รปภ 24 ชม. 

เข้าออกระบบคีย์การ์ดล็อกชั้น

ฟิตเนส สระว่ายน้ํา พื้นที่สีเขียว

ใกล้รถไฟฟ้า เดินทางสะดวก

รายละเอียด

  • Knightsbridge Prime Onnut
  • 5,400,000 (168,750 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 41
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม อ่อนนุช

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 463 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
Regent Home Sukhumvit 81

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท