ขายด่วน🔥🔥ราคาพิเศษ โครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 MD-25067333

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5400401

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน🔥🔥ราคาพิเศษ โครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 MD-25067333 - รูปที่ 1/10
รูป ขายด่วน🔥🔥ราคาพิเศษ โครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 MD-25067333 - รูปที่ 2/10
รูป ขายด่วน🔥🔥ราคาพิเศษ โครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 MD-25067333 - รูปที่ 3/10
รูป ขายด่วน🔥🔥ราคาพิเศษ โครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 MD-25067333 - รูปที่ 4/10
รูป ขายด่วน🔥🔥ราคาพิเศษ โครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 MD-25067333 - รูปที่ 5/10
รูป ขายด่วน🔥🔥ราคาพิเศษ โครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 MD-25067333 - รูปที่ 6/10
รูป ขายด่วน🔥🔥ราคาพิเศษ โครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 MD-25067333 - รูปที่ 7/10
รูป ขายด่วน🔥🔥ราคาพิเศษ โครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 MD-25067333 - รูปที่ 8/10
รูป ขายด่วน🔥🔥ราคาพิเศษ โครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 MD-25067333 - รูปที่ 9/10
รูป ขายด่วน🔥🔥ราคาพิเศษ โครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 MD-25067333 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
8,100,000 (72,973 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 9
111 ตร.ม.

ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39 181/1 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย | ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39

 ขนาด 111 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ห้องกว้าง ฟังก์ชันครบ เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่

ราคา 8,100,000 บาท

Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • Supalai Place Sukhumvit 39
  • 8,100,000 (72,973 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 9
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 111 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Supalai Place Sukhumvit 39

181/1 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เพลส สุขุมวิท 39

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 673 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

2 กม.

logo โครงการ ที.ซี. กรีน
T.C. Green

2.2 กม.

logo โครงการ นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

รพ.จักษุรัตนิน

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที