🔥 ขายด่วนคอนโด Chapter One Eco รัชดา–ห้วยขวาง 🔥 ราคาดีมากกกก 💰 ราคาเพียง 2.7 ล้านบาท (รวมโอน)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5448352

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายด่วนคอนโด Chapter One Eco รัชดา–ห้วยขวาง 🔥 ราคาดีมากกกก  💰 ราคาเพียง 2.7 ล้านบาท (รวมโอน) - รูปที่ 1/15
รูป 🔥 ขายด่วนคอนโด Chapter One Eco รัชดา–ห้วยขวาง 🔥 ราคาดีมากกกก  💰 ราคาเพียง 2.7 ล้านบาท (รวมโอน) - รูปที่ 2/15
รูป 🔥 ขายด่วนคอนโด Chapter One Eco รัชดา–ห้วยขวาง 🔥 ราคาดีมากกกก  💰 ราคาเพียง 2.7 ล้านบาท (รวมโอน) - รูปที่ 3/15
รูป 🔥 ขายด่วนคอนโด Chapter One Eco รัชดา–ห้วยขวาง 🔥 ราคาดีมากกกก  💰 ราคาเพียง 2.7 ล้านบาท (รวมโอน) - รูปที่ 4/15
รูป 🔥 ขายด่วนคอนโด Chapter One Eco รัชดา–ห้วยขวาง 🔥 ราคาดีมากกกก  💰 ราคาเพียง 2.7 ล้านบาท (รวมโอน) - รูปที่ 5/15
รูป 🔥 ขายด่วนคอนโด Chapter One Eco รัชดา–ห้วยขวาง 🔥 ราคาดีมากกกก  💰 ราคาเพียง 2.7 ล้านบาท (รวมโอน) - รูปที่ 6/15
รูป 🔥 ขายด่วนคอนโด Chapter One Eco รัชดา–ห้วยขวาง 🔥 ราคาดีมากกกก  💰 ราคาเพียง 2.7 ล้านบาท (รวมโอน) - รูปที่ 7/15
รูป 🔥 ขายด่วนคอนโด Chapter One Eco รัชดา–ห้วยขวาง 🔥 ราคาดีมากกกก  💰 ราคาเพียง 2.7 ล้านบาท (รวมโอน) - รูปที่ 8/15
รูป 🔥 ขายด่วนคอนโด Chapter One Eco รัชดา–ห้วยขวาง 🔥 ราคาดีมากกกก  💰 ราคาเพียง 2.7 ล้านบาท (รวมโอน) - รูปที่ 9/15
รูป 🔥 ขายด่วนคอนโด Chapter One Eco รัชดา–ห้วยขวาง 🔥 ราคาดีมากกกก  💰 ราคาเพียง 2.7 ล้านบาท (รวมโอน) - รูปที่ 10/15
รูป 🔥 ขายด่วนคอนโด Chapter One Eco รัชดา–ห้วยขวาง 🔥 ราคาดีมากกกก  💰 ราคาเพียง 2.7 ล้านบาท (รวมโอน) - รูปที่ 11/15
รูป 🔥 ขายด่วนคอนโด Chapter One Eco รัชดา–ห้วยขวาง 🔥 ราคาดีมากกกก  💰 ราคาเพียง 2.7 ล้านบาท (รวมโอน) - รูปที่ 12/15
รูป 🔥 ขายด่วนคอนโด Chapter One Eco รัชดา–ห้วยขวาง 🔥 ราคาดีมากกกก  💰 ราคาเพียง 2.7 ล้านบาท (รวมโอน) - รูปที่ 13/15
รูป 🔥 ขายด่วนคอนโด Chapter One Eco รัชดา–ห้วยขวาง 🔥 ราคาดีมากกกก  💰 ราคาเพียง 2.7 ล้านบาท (รวมโอน) - รูปที่ 14/15
รูป 🔥 ขายด่วนคอนโด Chapter One Eco รัชดา–ห้วยขวาง 🔥 ราคาดีมากกกก  💰 ราคาเพียง 2.7 ล้านบาท (รวมโอน) - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
2,700,000 (90,422 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
29.86 ตร.ม.

แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥 ขายด่วนคอนโด Chapter One Eco รัชดา–ห้วยขวาง 🔥 ราคาดีมากกกก 

💰 ราคาเพียง 2.7 ล้านบาท (รวมโอน) ราคาต่อรองได้ค่ะ

📍 ขนาด 29.86 ตร.ม. | 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ | ชั้น 4

ตกแต่งสไตล์ Scandinavian

Facilities ครบ: สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, Co-Working Space, Reading Room

มี Shuttle Bus รับ–ส่ง MRT ห้วยขวาง

Starbucks หน้าโครงการ

🚆 ใกล้ MRT ห้วยขวาง เพียง 5 นาที

🛍 ใกล้ Central พระราม 9, Esplanade, Fortune Town

🏥 ใกล้ รพ.พระราม 9

=====================

📞 สนใจนัดชมห้อง ติดต่อ

โทร: 088-762-3940 (คุณม่า)

Line: @together8

#ChapterOneEco #คอนโดรัชดา #คอนโดห้วยขวาง #ขายคอนโดมือสอง #คอนโดพร้อมอยู่ #CondoForSale #PropertyTogether

รายละเอียด

  • Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang
  • 2,700,000 (90,422 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก H
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.86 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 493 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 164 ประกาศ

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม
Lumpini Ville Cultural Center

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
Rhythm Ratchada - Huai Khwang

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง