ขายด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท50 เจ้าของอยู่เองสภาพนางฟ้า ห้องตรงปก ฟรีค่าโอน! 【Tel.0809364926】

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3866184

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท50 เจ้าของอยู่เองสภาพนางฟ้า ห้องตรงปก ฟรีค่าโอน! 【Tel.0809364926】 - รูปที่ 1/16
รูป ขายด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท50 เจ้าของอยู่เองสภาพนางฟ้า ห้องตรงปก ฟรีค่าโอน! 【Tel.0809364926】 - รูปที่ 2/16
รูป ขายด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท50 เจ้าของอยู่เองสภาพนางฟ้า ห้องตรงปก ฟรีค่าโอน! 【Tel.0809364926】 - รูปที่ 3/16
รูป ขายด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท50 เจ้าของอยู่เองสภาพนางฟ้า ห้องตรงปก ฟรีค่าโอน! 【Tel.0809364926】 - รูปที่ 4/16
รูป ขายด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท50 เจ้าของอยู่เองสภาพนางฟ้า ห้องตรงปก ฟรีค่าโอน! 【Tel.0809364926】 - รูปที่ 5/16
รูป ขายด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท50 เจ้าของอยู่เองสภาพนางฟ้า ห้องตรงปก ฟรีค่าโอน! 【Tel.0809364926】 - รูปที่ 6/16
รูป ขายด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท50 เจ้าของอยู่เองสภาพนางฟ้า ห้องตรงปก ฟรีค่าโอน! 【Tel.0809364926】 - รูปที่ 7/16
รูป ขายด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท50 เจ้าของอยู่เองสภาพนางฟ้า ห้องตรงปก ฟรีค่าโอน! 【Tel.0809364926】 - รูปที่ 8/16
รูป ขายด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท50 เจ้าของอยู่เองสภาพนางฟ้า ห้องตรงปก ฟรีค่าโอน! 【Tel.0809364926】 - รูปที่ 9/16
รูป ขายด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท50 เจ้าของอยู่เองสภาพนางฟ้า ห้องตรงปก ฟรีค่าโอน! 【Tel.0809364926】 - รูปที่ 10/16
รูป ขายด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท50 เจ้าของอยู่เองสภาพนางฟ้า ห้องตรงปก ฟรีค่าโอน! 【Tel.0809364926】 - รูปที่ 11/16
รูป ขายด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท50 เจ้าของอยู่เองสภาพนางฟ้า ห้องตรงปก ฟรีค่าโอน! 【Tel.0809364926】 - รูปที่ 12/16
รูป ขายด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท50 เจ้าของอยู่เองสภาพนางฟ้า ห้องตรงปก ฟรีค่าโอน! 【Tel.0809364926】 - รูปที่ 13/16
รูป ขายด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท50 เจ้าของอยู่เองสภาพนางฟ้า ห้องตรงปก ฟรีค่าโอน! 【Tel.0809364926】 - รูปที่ 14/16
รูป ขายด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท50 เจ้าของอยู่เองสภาพนางฟ้า ห้องตรงปก ฟรีค่าโอน! 【Tel.0809364926】 - รูปที่ 15/16
รูป ขายด่วน เดอะ เบส สุขุมวิท50 เจ้าของอยู่เองสภาพนางฟ้า ห้องตรงปก ฟรีค่าโอน! 【Tel.0809364926】 - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
2,460,000 (94,615 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.

เดอะ เบส สุขุมวิท 50 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#ขายด่วน

คอนโด เดอะ เบส สุขุมวิท 50 (The Base Sukhumvit50)ห้องสภาพนางฟ้า เจ้าของอยู่เองไม่เคยปล่อยเช่า สภาพดีมาก!

แถมฟรีเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมเข้าอยู่

【Line: Yosita828】

อาคาร A

ห้องสตูดิโอ กั้นห้องครัว

ขนาด 26 ตร.ม.

ชั้น 8 (ทั้งหมด 8 ชั้น ไม่มีเสียงรบกวนจากด้านบน)

สถานที่สำคัญใกล้เคียง:

รถไฟฟ้า BTS สถานี อ่อนนุช 900ม.

โลตัส สุขุมวิท 50 900ม.

โรงพยาบาลสุขุมวิท 1.6 กม.

แม็คโคร อ่อนนุช 2.1กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ-เอกมัย 3กม.

.......................................................................

ราคาขาย : 2,460,000 บาท

ฟรีค่าโอน!

.........................................................................

Please contact / สอบถามเพิ่มเติม Green

Tel: 080-9364926

Line: Yosita828

............................................................................

#Condoforsaleinbangkok

#ขายเดอะเบสสุขุมวิท50 #หาซื้อคอนโดสุขุมวิท #เดอะเบสสุขุมวิท50

รายละเอียด

  • The Base Sukhumvit 50
  • 2,460,000 (94,615 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • สตูดิโอ
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Base Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส สุขุมวิท 50

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 457 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

2 กม.

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

BTS อ่อนนุช

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที