🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4400469

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 1/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 2/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 3/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 4/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 5/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 6/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 7/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 8/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 9/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 10/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 11/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 12/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 13/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 14/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 15/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 16/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 17/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 18/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 19/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 20/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 21/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 22/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 23/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 24/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 25/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 26/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 27/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 28/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 29/30
รูป 🔥ขายด่วน! 🔥เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ🔥เพียง 5.39 ล้าน🔥 - รูปที่ 30/30
ดูรูปทั้งหมด 30 รูป
5,390,000 (95,754 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 3
56.29 ตร.ม.

เดอะ เบส สุขุมวิท 50 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📍ขายด่วน! 📍เดอะ เบส สุขุมวิท 50 ห้องวิวสระ 2 ห้องนอน 56.29 ตรม. แต่งครบ ครัวปิด มีอ่างอาบน้ำ📍เพียง 5.39 ล้าน📍

เดอะ เบส สุขุมวิม 50

คอนโดใหม่ เก๋ๆ ชิคๆ บรรยากาสรีสอร์ท ใจกลางสุขุมวิท

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

✅ 56.29 ตรม 

✅ ตึก A

✅ วิวสระ 

✅ ครัวปิด

✅ มีอ่างอาบน้ำ

✅ แต่งครบ พร้อมอยู่

📍 เพียง 5.39 ล้าน!📍

📍 ราคาถูกที่สุดในโครงการ!!

ใกล้รถไฟฟ้า มีรถรับส่ง แสนสะดวกสบาย

พร้อมให้คำปรึกษาและยื่นสินเชื่อทุกธนาคารเรตพิเศษ วงเงินสูง!

สนใจสอบถามได้ตลอด 24 ชั่วโมง!!

ติดต่อ คุณแมน

☎️ 083-844-1444

line id : @tcasset  (มี @ ข้างหน้า)

แอ๊ด line click https://page.line.me/tcasset 

Whatsapp : +66838441444

Wechat : mantechatat

Inbox : https://m.me/mantechatat

รายละเอียด

  • The Base Sukhumvit 50
  • 5,390,000 (95,754 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 2 ห้องนอน
  • 3
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 56.29 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Base Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส สุขุมวิท 50

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

2 กม.

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

BTS อ่อนนุช

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที