🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6076205

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 1/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 2/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 3/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 4/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 5/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 6/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 7/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 8/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 9/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 10/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 11/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 12/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 13/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 14/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 15/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 16/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 17/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 18/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 19/20
รูป 🔥ขายด่วน! เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท–ปากน้ำ The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam | BTS ปากน้ำ - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
1,350,000 (47,452 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 10
28.45 ตร.ม.

เดอะ พาร์คแลนด์ ไลท์ สุขุมวิท - ปากน้ำ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥ขายด่วน! The Parkland Lite Sukhumvit–Paknam คอนโดราคาดี ถูกสุดในโครงการ พร้อมอยู่ ตกแต่งใหม่ทั้งห้อง วิวโล่งไม่บล็อค

💰 ราคา 1,350,000 บาท

📑 ค่าใช้จ่ายวันโอน (ภาษี / อากร / โอน) คนละครึ่งทุกค่าใช้จ่าย

✨ จุดเด่น

• ราคาดี ถูกสุดในโครงการ

• เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

• ตกแต่งใหม่ทั้งห้อง

• วิวโล่ง โปร่ง ไม่บล็อค

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 28.45 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

• อาคาร A

• ชั้น 10

• ร้านสะดวกซื้อภายในโครงการ

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

• กล้อง CCTV

• ระบบ Key Card Access

• ลิฟต์โดยสาร

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• BTS ปากน้ำ ประมาณ 200 เมตร

• BTS โรงเรียนนายเรือ

• โรงพยาบาลเปาโล สมุทรปราการ

• โรงพยาบาลสมุทรปราการ

• โรบินสัน สมุทรปราการ

• อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง

• พิพิธภัณฑ์ช้างเอราวัณ

รหัสทรัพย์ BES 3476

สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a room viewing

📞 Tel: 094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)

📞 Tel: 094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)

📞 Tel: 089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)

📞 Tel: 06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)

📍 WhatsApp : +66949463652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID: @benchamas_estate (with @)

or click here /หรือคลิกที่👉

https://lin.ee/65lt6tU

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%

*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติ ดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)

เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้

✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agent

มั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย

📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า