ขายด่วน ปรับราคาลง คอนโด Duplex 2 ชั้น ชั้น27-28 ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 ทำเลทอง ตรงข้าม Central พระราม 9 ใกล้ MRT

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5419115

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน ปรับราคาลง คอนโด Duplex 2 ชั้น ชั้น27-28 ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 ทำเลทอง ตรงข้าม Central พระราม 9 ใกล้ MRT - รูปที่ 1/7
รูป ขายด่วน ปรับราคาลง คอนโด Duplex 2 ชั้น ชั้น27-28 ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 ทำเลทอง ตรงข้าม Central พระราม 9 ใกล้ MRT - รูปที่ 2/7
รูป ขายด่วน ปรับราคาลง คอนโด Duplex 2 ชั้น ชั้น27-28 ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 ทำเลทอง ตรงข้าม Central พระราม 9 ใกล้ MRT - รูปที่ 3/7
รูป ขายด่วน ปรับราคาลง คอนโด Duplex 2 ชั้น ชั้น27-28 ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 ทำเลทอง ตรงข้าม Central พระราม 9 ใกล้ MRT - รูปที่ 4/7
รูป ขายด่วน ปรับราคาลง คอนโด Duplex 2 ชั้น ชั้น27-28 ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 ทำเลทอง ตรงข้าม Central พระราม 9 ใกล้ MRT - รูปที่ 5/7
รูป ขายด่วน ปรับราคาลง คอนโด Duplex 2 ชั้น ชั้น27-28 ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 ทำเลทอง ตรงข้าม Central พระราม 9 ใกล้ MRT - รูปที่ 6/7
รูป ขายด่วน ปรับราคาลง คอนโด Duplex 2 ชั้น ชั้น27-28 ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 ทำเลทอง ตรงข้าม Central พระราม 9 ใกล้ MRT - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
5,000,000 (115,794 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
43.18 ตร.ม.

ไอดีโอ โมบิ พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด Duplex 2 ชั้น ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

ทำเลทอง ตรงข้าม Central พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9

ที่ตั้ง: 90 ถ.พระราม 9 แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 10310

แผนที่: https://maps.app.goo.gl/PXuSXxScFNQaSept6

รายละเอียดห้อง

  •  พื้นที่ใช้สอย 43.18 ตร.ม.

  •  ชั้น 27–28 (Duplex 2 ชั้น)

  •  1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ

  •  ที่จอดรถ 2 คัน (หายากมากในคอนโดไซส์นี้)

  •  วิวโล่ง แสงเย็นบรรยากาศดี

  •  พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า (ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, ทีวี, โต๊ะ, เก้าอี้, โซฟา ฯลฯ)

สิ่งอำนวยความสะดวก

  •  Lobby

  •  สระว่ายน้ำ / ฟิตเนส

  •  Games Room / Living Room / ห้องสมุด

  •  สวนพักผ่อน / สวนลอยฟ้า

  •  CCTV + ระบบ Access Card

  •  รปภ. 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียง

  •  Central Plaza Grand Rama 9

  •  MRT พระราม 9

  •  Fortune Town IT Mall

  •  Jodd Fair Night Market

  •  ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

  •  สถานทูตจีน / สถานทูตเกาหลีใต้

ราคาขาย 5 ล้านบาท

ถูกที่สุดในโครงการ

English

For Sale: Duplex Condo – Ideo Mobi Rama 9

Prime Location – Opposite Central Plaza Rama 9, Next to MRT Rama 9

Address: 90 Rama 9 Road, Huai Khwang, Bangkok 10310

Map: https://maps.app.goo.gl/PXuSXxScFNQaSept6

Unit Details

  •  Size: 43.18 sq.m.

  •  Floor 27–28 (Duplex Unit)

  •  1 Bedroom / 1 Bathroom

  •  2 Parking Lots (rare for this unit size)

  •  Beautiful open view with evening sunlight

  •  Fully furnished with appliances (refrigerator, microwave, TV, table, chairs, sofa, etc.)

Facilities

  •  Lobby

  •  Swimming Pool / Fitness Center

  •  Games Room / Living Room / Library

  •  Garden & Sky Garden

  •  CCTV & Access Card Control

  •  24-Hour Security

Nearby Landmarks

  •  Central Plaza Grand Rama 9

  •  MRT Rama 9 Station

  •  Fortune Town IT Mall

  •  Jodd Fair Night Market

  •  Thailand Cultural Centre

  •  Embassy of China / Embassy of South Korea

Selling Price: THB 5 Million

Best Deal in the Project

รายละเอียด

  • IDEO Mobi Rama 9
  • 5,000,000 (115,794 บาท/ตร.ม.)
  • Duplex
  • 27-28
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 43.18 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
mshouse4289
ยืนยันแล้ว
IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า IDEO Mobi Rama 9

226 ประกาศเช่า

ประกาศขาย IDEO Mobi Rama 9

136 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada