ขายด่วน!! ที่ดิน น.ส.3ก. ตำบลรางบัว อำเภอจอมบึง จังหวัดราชบุรี

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6038109

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน!! ที่ดิน น.ส.3ก. ตำบลรางบัว อำเภอจอมบึง จังหวัดราชบุรี - รูปที่ 1/10
รูป ขายด่วน!! ที่ดิน น.ส.3ก. ตำบลรางบัว อำเภอจอมบึง จังหวัดราชบุรี - รูปที่ 2/10
รูป ขายด่วน!! ที่ดิน น.ส.3ก. ตำบลรางบัว อำเภอจอมบึง จังหวัดราชบุรี - รูปที่ 3/10
รูป ขายด่วน!! ที่ดิน น.ส.3ก. ตำบลรางบัว อำเภอจอมบึง จังหวัดราชบุรี - รูปที่ 4/10
รูป ขายด่วน!! ที่ดิน น.ส.3ก. ตำบลรางบัว อำเภอจอมบึง จังหวัดราชบุรี - รูปที่ 5/10
รูป ขายด่วน!! ที่ดิน น.ส.3ก. ตำบลรางบัว อำเภอจอมบึง จังหวัดราชบุรี - รูปที่ 6/10
รูป ขายด่วน!! ที่ดิน น.ส.3ก. ตำบลรางบัว อำเภอจอมบึง จังหวัดราชบุรี - รูปที่ 7/10
รูป ขายด่วน!! ที่ดิน น.ส.3ก. ตำบลรางบัว อำเภอจอมบึง จังหวัดราชบุรี - รูปที่ 8/10
รูป ขายด่วน!! ที่ดิน น.ส.3ก. ตำบลรางบัว อำเภอจอมบึง จังหวัดราชบุรี - รูปที่ 9/10
รูป ขายด่วน!! ที่ดิน น.ส.3ก. ตำบลรางบัว อำเภอจอมบึง จังหวัดราชบุรี - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
450,000 (1,125 บาท/ตร.วา)
400 ตร.ว.

จอมบึง ราชบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📢ขายด่วน!! ที่ดิน ต.รางบัว อ.จอมบึง จ.ราชบุรี (น.ส.3 ก. ครุฑเขียว)

เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักวัยเกษียณ บ้านพักตากอากาศ หรือซื้อเก็บไว้ลงทุน

🏞️ รายละเอียดที่ดิน:

ที่ตั้ง: ต.รางบัว อ.จอมบึง จ.ราชบุรี

เนื้อที่: 1 ไร่ (รังวัดเรียบร้อยแล้ว)

ประเภทเอกสารสิทธิ์: น.ส.3 ก. (ครุฑเขียว)  

ลักษณะที่ดิน: รูปแปลงสวย ด้านหน้าติดถนนใหญ่

📍 จุดเด่นและสถานที่ใกล้เคียง:

  - ใกล้โรงเรียนบ้านหนองนกกระเรียน เพียง 260 เมตร

  - ใกล้สถานีอนามัยหนองนกกระเรียน 750 เมตร

  - ห่างจากม.ราชภัฏจอมบึง 10 กม.

  - ใกล้แหล่งท่องเที่ยว

บรรยากาศดี เงียบสงบ เป็นธรรมชาติ

ใกล้แหล่งชุมชนและสถานที่สำคัญในอำเภอจอมบึง

📍 แผนที่:https://maps.app.goo.gl/mBy3MhVXNFXvNVeAA

เหมาะมากสำหรับผู้ที่มองหาที่ดินขนาดพอเหมาะสำหรับสร้างบ้านสวน หรือทำเกษตรกรรม หรือลงทุนทำตลาดนัด

✨ ราคาพิเศษ: 450,000 บาท พร้อมโอน

(ราคาต่อรองได้สำหรับผู้ที่สนใจจริง)

📞 สนใจติดต่อสอบถาม:

คุณมิ้งค์: 082-9983018 (เจ้าของขายเอง)

รายละเอียด

  • 450,000 (1,125 บาท/ตร.วา)
  • 400 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

เช่าที่ดิน จอมบึง ราชบุรี

มีที่ดินให้เช่า 2 ประกาศ

ที่ดิน จอมบึง ราชบุรี

มีที่ดิน 9 ประกาศ

ไม่พบข้อมูลรถไฟฟ้า

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

ไม่มีรายการประกาศ

ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

ไม่มีรายการประกาศ

:

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

ติดต่อเรา

Verified by