ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro

ขาย
ทาวน์เฮ้าส์

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5301841

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 1/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 2/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 3/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 4/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 5/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 6/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 7/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 8/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 9/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 10/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 11/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 12/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 13/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 14/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 15/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 16/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 17/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 18/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 19/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 20/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 21/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 22/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 23/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 24/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 25/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 26/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 27/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 28/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 29/30
รูป ขายด่วน ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนใหญ่ รามอินทรา กม.12 | แต่งครบ พร้อมอยู่ ใกล้ Makro - รูปที่ 30/30
ดูรูปทั้งหมด 30 รูป
3,500,000
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
3 ชั้น
193 ตร.ว.
23 ตร.ม.

คันนายาว กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ทำเลดีที่สุดในหมู่บ้านกรีนิช
– ติดถนนใหญ่ ใกล้ Makro/รถไฟฟ้าสายสีชมพู
– ซอยแรกจากป้อมยาม (เพียง 50 ม.)
– บ้านหันทิศเหนือ ลมดี ไม่ร้อน

* 3 ห้องนอน | 3 ห้องน้ำ | 2 ห้องนั่งเล่น

* พื้นที่ใช้สอย 193 ตร.ม. | ที่ดิน 23 ตร.วา

* จอดรถในบ้าน 2 คัน

* เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ (แอร์ 3, ตู้เย็น, เครื่องซักผ้า ฯลฯ)

* ผ้าม่าน 2 ชั้น | ครัวบิวท์อิน พร้อมเครื่องดูดควัน

* ราคาพิเศษเพียง 3.5 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)ติดต่อแก้ว ☎️ 081,6663559 หรือแอดเบอร์โทรก็ขึ้น LINE บริการยื่นสินเชื่อให้ฟรีทุกขั้นตอน 

สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ:
คลับเฮ้าส์, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวน, รปภ. 24 ชม.

ใกล้: แฟชั่นไอส์แลนด์, เดอะพรอมานาด, รพ.นพรัตน์, ทางด่วนฉลองรัช

ที่ตั้ง: ถนนรามอินทรา แขวงรามอินทรา เขตคันนายาว กทม 10230 

โลเคชั่น: https://maps.app.goo.gl/13aN7oohE4qXnGMj9

 #ขายทาวน์โฮมรามอินทรา #ทาวน์โฮมแต่งครบพร้อมอยู่ #ทาวน์โฮมติดถนนใหญ่ #บ้านใกล้แมคโคร #กรีนิชรามอินทรา #บ้านหลังแรกน่าอยู่ #บ้านพร้อมเฟอร์

รายละเอียด

  • 3,500,000
  • 3 ชั้น
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 193 ตร.ว.
  • 23 ตร.ม.
  • 2 คัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะคิวบ์ สเตชั่น รามอินทรา 109
คอนโดให้เช่า The Cube Station Ramintra 109

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Station Ramintra 109

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

logo โครงการ กรีนิช รามอินทรา
Greenwich Ramintra

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ รังสิยา รามอินทรา74
Rangsiya

19.1 กม.

logo โครงการ แกรนด์ บางกอก บูเลอวาร์ด รามอินทรา - เกษตรนวมินทร์
GRAND BANGKOK BOULEVARD RAMINTRA - KASET NAWAMIN

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ อมรพันธ์  คอนโด
Amornphan condo

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

สวนสยาม

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

ถ้ายังไม่เจอ ทาวน์โฮม ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายทาวน์เฮ้าส์ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ทาวน์เฮ้าส์ 21 ตร.วา เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร 1.8M
    ขายทาวน์เฮ้าส์
    ทาวน์เฮ้าส์ 21 ตร.วา เขตมีนบุรี กรุงเทพมหานคร 1.8M
    มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
    ฿1,815,000
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • ขายทาวน์เฮาส์ โครงการ พฤกษาวิลล์ 23 2 ชั้น 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
    ขายทาวน์เฮ้าส์
    ขายทาวน์เฮาส์ โครงการ พฤกษาวิลล์ 23 2 ชั้น 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
    คลองสามวา กรุงเทพมหานคร
    ฿2,290,000
    UPDATE !
    4 นอน
    2 น้ำ
    100 ตร.ม.
  • ขาย Townhome ไซมิส บรอทซั่ม แอท แฟชั่น Style Model Tropical ใกล้สถานีรถไฟฟ้า
    ขายทาวน์เฮ้าส์
    ขาย Townhome ไซมิส บรอทซั่ม แอท แฟชั่น Style Model Tropical ใกล้สถานีรถไฟฟ้า
    คันนายาว กรุงเทพมหานคร
    ฿6,390,000
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    202 ตร.ม.
  • 📌 ขายทาวน์โฮม โครงการ ซิกเนเจอร์ รามอินทรา 3 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
    ขายทาวน์เฮ้าส์
    📌 ขายทาวน์โฮม โครงการ ซิกเนเจอร์ รามอินทรา 3 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
    คลองสามวา กรุงเทพมหานคร
    ฿3,800,000
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    150 ตร.ม.
  • 📌 ขายทาวน์เฮาส์ โครงการ เลิศอุบล 5 2 ชั้น 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
    ขายทาวน์เฮ้าส์
    📌 ขายทาวน์เฮาส์ โครงการ เลิศอุบล 5 2 ชั้น 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
    คันนายาว กรุงเทพมหานคร
    ฿2,600,000
    UPDATE !
    3 นอน
    2 น้ำ
    200 ตร.ม.
    เลิศอุบล 5

    1 ประกาศ

  • ขายบ้านแฝด2ชั้น ไซมิส คิน รามอินทรา เฟส2 ซอยรามอินทรา64
    ขายบ้านแฝด
    ขายบ้านแฝด2ชั้น ไซมิส คิน รามอินทรา เฟส2 ซอยรามอินทรา64
    คันนายาว กรุงเทพมหานคร
    ฿8,830,000
    UPDATE !
    4 นอน
    4 น้ำ
    194 ตร.ม.
  • ประกาศเช่าทาวน์เฮ้าส์ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น Baan Klang Muang Ladprao-Serithai บ้านกลางเมือง ลาดพร้าว - เสรีไทย
    เช่าทาวน์เฮ้าส์
    ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น Baan Klang Muang Ladprao-Serithai บ้านกลางเมือง ลาดพร้าว - เสรีไทย
    คันนายาว กรุงเทพมหานคร
    ฿32,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    152 ตร.ม.
  • Rare Unit 💎 Sammakorn Ramkhamhaeng 112 🏡 บ้านเดี่ยวบรรยากาศร่มรื่น ใกล้เมือง เดินทางสะดวก
    เช่าทาวน์เฮ้าส์
    Rare Unit 💎 Sammakorn Ramkhamhaeng 112 🏡 บ้านเดี่ยวบรรยากาศร่มรื่น ใกล้เมือง เดินทางสะดวก
    สะพานสูง กรุงเทพมหานคร
    ฿69,000 / เดือน
    UPDATE !
    4 นอน
    3 น้ำ
    250 ตร.ม.
  •  Townhome Area Lat Phrao 🏡 ทาวน์โฮมเงียบสงบ พร้อมอยู่ Pet Friendly 🐾
    เช่าทาวน์เฮ้าส์
    Townhome Area Lat Phrao 🏡 ทาวน์โฮมเงียบสงบ พร้อมอยู่ Pet Friendly 🐾
    no คันนายาว กรุงเทพมหานคร
    ฿28,000 / เดือน
    UPDATE !
    4 นอน
    3 น้ำ
    74 ตร.ม.

    ไม่มีโครงการ

  • ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น กรีนิช รามอินทรา ติดแม็คโคร พร้อมอยู่ 📞097-2161939
    เช่าโฮม ออฟฟิศ
    ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น กรีนิช รามอินทรา ติดแม็คโคร พร้อมอยู่ 📞097-2161939
    คันนายาว กรุงเทพมหานคร
    ฿23,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    209 ตร.ม.
  • ให้เช่าบ้านสวย ใจกลางเมือง ทาวน์โฮม3ชั้น (เบล็สทาวน์) Bless Town รามอินทรา 127
    เช่าทาวน์เฮ้าส์
    ให้เช่าบ้านสวย ใจกลางเมือง ทาวน์โฮม3ชั้น (เบล็สทาวน์) Bless Town รามอินทรา 127
    มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
    ฿27,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
  • 📌 ให้เช่าทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น ไซมิส บลอสซั่ม แอท แฟชั่น 1 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
    เช่าทาวน์เฮ้าส์
    📌 ให้เช่าทาวน์เฮาส์ 3 ชั้น ไซมิส บลอสซั่ม แอท แฟชั่น 1 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
    คันนายาว กรุงเทพมหานคร
    ฿40,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    3 น้ำ
    315 ตร.ม.
  • #S2331 ให้เช่า Setthasiri Wongwaen-Sukhaphiban 2 Village
    เช่าบ้านแฝด
    #S2331 ให้เช่า Setthasiri Wongwaen-Sukhaphiban 2 Village
    คันนายาว กรุงเทพมหานคร
    ฿45,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    200 ตร.ม.
  • ให้เช่าทาวเฮ้าส์ 2 ชั้น ซอยรามคำแหง 179
    เช่าทาวน์เฮ้าส์
    ให้เช่าทาวเฮ้าส์ 2 ชั้น ซอยรามคำแหง 179
    สะพานสูง กรุงเทพมหานคร
    ฿12,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    2 น้ำ
    เทพพนา

    1 ประกาศ

  • ให้เช่าเดอะปาร์คแอท แฟชั่น (The Park @ Fashion) อยู่ซอยรามอินทรา 64  ใกล้แฟชั่นไอส์แลนด์
    เช่าทาวน์เฮ้าส์
    ให้เช่าเดอะปาร์คแอท แฟชั่น (The Park @ Fashion) อยู่ซอยรามอินทรา 64 ใกล้แฟชั่นไอส์แลนด์
    คันนายาว กรุงเทพมหานคร
    ฿15,000 / เดือน
    NEW !
    3 นอน
    2 น้ำ
    100 ตร.ม.
  • ให้เช่า ทาวน์โฮม2.5 ชั้น สไตล์บ้านเดี่ยว เกษรา คลาสสิคโฮม  หลังมุม พร้อมอยู่
    เช่าทาวน์เฮ้าส์
    ให้เช่า ทาวน์โฮม2.5 ชั้น สไตล์บ้านเดี่ยว เกษรา คลาสสิคโฮม หลังมุม พร้อมอยู่
    คันนายาว กรุงเทพมหานคร
    ฿20,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    2 น้ำ

    ไม่มีโครงการ

  • ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น แต่งใหม่ กรีนิช รามอินทรา ติดแม็คโคร รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่ 📞097-2161939
    เช่าทาวน์เฮ้าส์
    ให้เช่าทาวน์โฮม 3 ชั้น แต่งใหม่ กรีนิช รามอินทรา ติดแม็คโคร รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่ 📞097-2161939
    คันนายาว กรุงเทพมหานคร
    ฿25,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    209 ตร.ม.
  • ให้เช่า เบล็สทาวน์ รามอินทรา 127 (Bless Town Ramintra 127) ซอยรามอินทรา 127 ถนนรามอินทรา
    เช่าทาวน์เฮ้าส์
    ให้เช่า เบล็สทาวน์ รามอินทรา 127 (Bless Town Ramintra 127) ซอยรามอินทรา 127 ถนนรามอินทรา
    มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
    ฿27,000 / เดือน
    UPDATE !
    3 นอน
    3 น้ำ
    182 ตร.ม.
  • #A12431 ✅ 20/2/69  ให้เช่าทาวน์โฮม 3.5 ชั้น SIAMESE blossom @ fashion📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    เช่าทาวน์เฮ้าส์
    #A12431 ✅ 20/2/69 ให้เช่าทาวน์โฮม 3.5 ชั้น SIAMESE blossom @ fashion📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    คันนายาว กรุงเทพมหานคร
    ฿40,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    3 น้ำ
    315 ตร.ม.
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by