ขายด่วน คอนโด ดิ เอซ เอกมัย (The Ace Ekamai) ห้องพิเศษสำหรับครอบครัว ใกล้โรงเรียนนานาชาติเอกมัย ใกล้รถไฟฟ้า บรรยากาศเงียบสงบ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5335745

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน คอนโด ดิ เอซ เอกมัย (The Ace Ekamai) ห้องพิเศษสำหรับครอบครัว ใกล้โรงเรียนนานาชาติเอกมัย ใกล้รถไฟฟ้า บรรยากาศเงียบสงบ - รูปที่ 1/13
รูป ขายด่วน คอนโด ดิ เอซ เอกมัย (The Ace Ekamai) ห้องพิเศษสำหรับครอบครัว ใกล้โรงเรียนนานาชาติเอกมัย ใกล้รถไฟฟ้า บรรยากาศเงียบสงบ - รูปที่ 2/13
รูป ขายด่วน คอนโด ดิ เอซ เอกมัย (The Ace Ekamai) ห้องพิเศษสำหรับครอบครัว ใกล้โรงเรียนนานาชาติเอกมัย ใกล้รถไฟฟ้า บรรยากาศเงียบสงบ - รูปที่ 3/13
รูป ขายด่วน คอนโด ดิ เอซ เอกมัย (The Ace Ekamai) ห้องพิเศษสำหรับครอบครัว ใกล้โรงเรียนนานาชาติเอกมัย ใกล้รถไฟฟ้า บรรยากาศเงียบสงบ - รูปที่ 4/13
รูป ขายด่วน คอนโด ดิ เอซ เอกมัย (The Ace Ekamai) ห้องพิเศษสำหรับครอบครัว ใกล้โรงเรียนนานาชาติเอกมัย ใกล้รถไฟฟ้า บรรยากาศเงียบสงบ - รูปที่ 5/13
รูป ขายด่วน คอนโด ดิ เอซ เอกมัย (The Ace Ekamai) ห้องพิเศษสำหรับครอบครัว ใกล้โรงเรียนนานาชาติเอกมัย ใกล้รถไฟฟ้า บรรยากาศเงียบสงบ - รูปที่ 6/13
รูป ขายด่วน คอนโด ดิ เอซ เอกมัย (The Ace Ekamai) ห้องพิเศษสำหรับครอบครัว ใกล้โรงเรียนนานาชาติเอกมัย ใกล้รถไฟฟ้า บรรยากาศเงียบสงบ - รูปที่ 7/13
รูป ขายด่วน คอนโด ดิ เอซ เอกมัย (The Ace Ekamai) ห้องพิเศษสำหรับครอบครัว ใกล้โรงเรียนนานาชาติเอกมัย ใกล้รถไฟฟ้า บรรยากาศเงียบสงบ - รูปที่ 8/13
รูป ขายด่วน คอนโด ดิ เอซ เอกมัย (The Ace Ekamai) ห้องพิเศษสำหรับครอบครัว ใกล้โรงเรียนนานาชาติเอกมัย ใกล้รถไฟฟ้า บรรยากาศเงียบสงบ - รูปที่ 9/13
รูป ขายด่วน คอนโด ดิ เอซ เอกมัย (The Ace Ekamai) ห้องพิเศษสำหรับครอบครัว ใกล้โรงเรียนนานาชาติเอกมัย ใกล้รถไฟฟ้า บรรยากาศเงียบสงบ - รูปที่ 10/13
รูป ขายด่วน คอนโด ดิ เอซ เอกมัย (The Ace Ekamai) ห้องพิเศษสำหรับครอบครัว ใกล้โรงเรียนนานาชาติเอกมัย ใกล้รถไฟฟ้า บรรยากาศเงียบสงบ - รูปที่ 11/13
รูป ขายด่วน คอนโด ดิ เอซ เอกมัย (The Ace Ekamai) ห้องพิเศษสำหรับครอบครัว ใกล้โรงเรียนนานาชาติเอกมัย ใกล้รถไฟฟ้า บรรยากาศเงียบสงบ - รูปที่ 12/13
รูป ขายด่วน คอนโด ดิ เอซ เอกมัย (The Ace Ekamai) ห้องพิเศษสำหรับครอบครัว ใกล้โรงเรียนนานาชาติเอกมัย ใกล้รถไฟฟ้า บรรยากาศเงียบสงบ - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
5,900,000 (97,585 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 5
60.46 ตร.ม.

ดิ เอซ เอกมัย วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ขายด่วน❗คอนโด ดิ เอซ เอกมัย (The Ace Ekamai) ห้องพิเศษสำหรับครอบครัว ใกล้โรงเรียนนานาชาติเอกมัย เพียง 400 เมตร

คอนโดตกแต่งพิเศษ โดยการรวม 2 ห้องเป็นหนึ่งเดียว เพื่อพื้นที่กว้างขวาง รองรับการใช้ชีวิตของครอบครัว และความสะดวกสบายของบุตรหลานที่เรียนใกล้โรงเรียน

🏡รายละเอียดห้อง

• พื้นที่ใช้สอยรวม 60.46 ตร.ม.

• 3 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ | 1 ห้องนั่งเล่น

• ที่จอดรถส่วนตัว 2 คัน

• ชั้น 5 ทิศเหนือ

• เครื่องปรับอากาศ 4 เครื่อง

• เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมให้เข้าอยู่

ขาย 5,900,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

☎️สนใจติดต่อ โทร. 082-971-5451 ไลน์ไอดี 0829715451

🏡สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ

• สระว่ายน้ำระบบเกลือ ขนาด 5×10 เมตร

• ฟิตเนส

• สวนพักผ่อนบนดาดฟ้า

• กล้องวงจรปิดและระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

🏡จุดเด่นทำเล

• ใกล้โรงเรียนนานาชาติเอกมัย เพียง 400 เมตร

• เดินทางสะดวก ใกล้ BTS เอกมัย และ BTS พระโขนง

• สามารถเชื่อมต่อเส้นทางได้ทั้ง สุขุมวิท 63, สุขุมวิท 71, อโศก, สยาม และพระราม 4

🏡สถานที่ใกล้เคียง

• โรงเรียนนานาชาติเอกมัย, โรงเรียนนานาชาติสิงคโปร์

• Vanilla Garden, Arena 10, บิ๊กซี เอกมัย, เจ อเวนิว, Grass ทองหล่อ

• เมเจอร์สุขุมวิท, Gate Way

• รพ.สุขุมวิท, รพ.กล้วยน้ำไท

🏡ข้อมูลโครงการ

• คอนโด Low Rise 8 ชั้น 1 อาคาร รวม 69 ยูนิต

• ที่ตั้ง: ซอยเอกมัย 12 (ซอยปรีดีพนมยงค์ 31) แขวงคลองตัน เขตคลองเตย กรุงเทพฯ

• ค่าส่วนกลาง 55 บาท/ตร.ม.

รายละเอียด

  • The Ace Ekamai
  • 5,900,000 (97,585 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 5
  • เหนือ
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 60.46 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Ace Ekamai

51 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Ace Ekamai

16 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ เอซ เอกมัย

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 144 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย