✨ ขายด่วน!!!✨ คอนโด The Lakes Sukhumvit 16 ขนาด 109 ตรม.

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5323161

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ ขายด่วน!!!✨ คอนโด The Lakes Sukhumvit 16 ขนาด 109 ตรม. - รูปที่ 1/8
รูป ✨ ขายด่วน!!!✨ คอนโด The Lakes Sukhumvit 16 ขนาด 109 ตรม. - รูปที่ 2/8
รูป ✨ ขายด่วน!!!✨ คอนโด The Lakes Sukhumvit 16 ขนาด 109 ตรม. - รูปที่ 3/8
รูป ✨ ขายด่วน!!!✨ คอนโด The Lakes Sukhumvit 16 ขนาด 109 ตรม. - รูปที่ 4/8
รูป ✨ ขายด่วน!!!✨ คอนโด The Lakes Sukhumvit 16 ขนาด 109 ตรม. - รูปที่ 5/8
รูป ✨ ขายด่วน!!!✨ คอนโด The Lakes Sukhumvit 16 ขนาด 109 ตรม. - รูปที่ 6/8
รูป ✨ ขายด่วน!!!✨ คอนโด The Lakes Sukhumvit 16 ขนาด 109 ตรม. - รูปที่ 7/8
รูป ✨ ขายด่วน!!!✨ คอนโด The Lakes Sukhumvit 16 ขนาด 109 ตรม. - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
23,000,000 (211,009 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 22
109 ตร.ม.

เดอะ เลคส์ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ ขายด่วน!!!✨ คอนโด The Lakes Sukhumvit 16 

.............................................

🏠 - พื้นที่ใช้สอย : 109 ตร.ม. ชั้น 22 | 2นอน2น้ำ

💰 ราคาสุดพิเศษ : 23,000,000 บาท เท่านั้น 💰

.............................................

✨สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ✨

🏊‍♂️ สิ่งอำนวยความสะดวกครบ | สระว่ายน้ำ | 🏋‍♂️ ฟิตเนส | 

🔑 เข้า-ออกด้วยระบบคีย์การ์ด | 🎥 CCTV และรปภ. 24 ชม.

.............................................

✨ทำเลศักยภาพ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์✨

🛍 ใกล้ Terminal21 – แหล่งช้อปปิ้งสุดหรู

🏥 โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์ , สมิติเวช สุขุมวิท – อุ่นใจเรื่องสุขภาพ

Map : Google Map

https://maps.app.goo.gl/GFdUdLL86FVQRQTq7

...

-----------------------------------------------------

Code : TLK002-120825

-----------------------------------------------------

สนใจติดต่อ 

คุณเต้ 0 8 5 - 6 4 6 5 6 5 6 , 0 9 5 - 6 5 4 2 8 8 8

Line: @qfv1900i

รายละเอียด

  • The Lakes
  • 23,000,000 (211,009 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 22
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 109 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Lakes

95 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Lakes

37 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เลคส์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 996 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2.3 กม.

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ดิ เอส อโศก
The ESSE Asoke

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส