-ขายด่วน- The Line Jatujak-Mochit พร้อมผูเช่า (S15-20163)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3889343
เข้าชม :
เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
-ขายด่วน- The Line Jatujak-Mochit พร้อมผูเช่า (S15-20163)
The Line Jatujak-Mochit
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ชั้น 17
ขนาด 35 ตร.ม
ราคาขาย 7,350,000 บาท
**เฟอร์นิเจอร์พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า**
-เครื่องปรับอากาศ
-ไมโครเวฟ
-ตู้เย็น
- เครื่องทำน้ำอุ่น
**สิ่งอำนวยความสะดวก**
-ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
**สถานที่ใกล้เคียง **
– BTS Jatujak
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหรือนัดชมห้อง
โทร : 083-5541691
LINE ID: @Sun111 (มี@ด้วยค่ะ)
Line Add Friend= https://lin.ee/U8O5YIg #
แอดไลน์ตอบไวมาก
***ห้องออกเร็วมาก มีหลายห้อง แคปเจอร์หน้าจอรูปห้อง หรือ Copy link
รายละเอียด
- THE LINE Jatujak - Mochit
- 7,350,000 (210,000 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 17
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
515 ประกาศเช่า
278 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต

🌿 Spacious Unit with Beautiful Park View ✨The Line Jatujak-Mochit near Bts Mo Chit2 ห้องนอน60.5m2ชั้น 3x฿11,000,000UPDATE !
💎 ขายคอนโด The Line Jatujak-Mochit ใกล้ BTS หมอชิต ห้องใหญ่ ชั้นสูง3 ห้องนอน78m2ชั้น 2x฿15,000,000UPDATE !
✨Stylish Built-in Unit✨, The Line Jatujak-Mochit near BTS Mo Chit1 ห้องนอน27m2ชั้น 21-50฿4,000,000UPDATE !
💎 ขายคอนโด The Line Jatujak-Mochit ใกล้ BTS หมอชิต ห้องใหญ่ ชั้นสูง วิวเมือง1 ห้องนอน40.7m2ชั้น 21-50฿6,478,700UPDATE !
🔥 ขายคอนโด The Line Jatujak-Mochit ใกล้ BTS หมอชิต และ MRT จตุจักร – ยูนิตชั้นสูง1 ห้องนอน35.12m2ชั้น 3x฿6,300,000UPDATE !

For Sale The Line Jatujak-Morchit Ready to move in (S15-20340)1 ห้องนอน34.75m2ชั้น 16฿6,930,000UPDATE !
-For sale- The Line Jatujak-Mochit Ready to move in (S15-35108)1 ห้องนอน33.59m2ชั้น 18฿6,700,000UPDATE !
For Sale The Line Jatujak-Morchit Ready to move in (S15-35154)1 ห้องนอน35m2ชั้น 27฿6,830,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3 กม.
มีคอนโดให้เช่า 683 ประกาศ
ขายคอนโด The Saint Residencesมีคอนโดขาย 61 ประกาศ

3.4 กม.

2.7 กม.

2.1 กม.

3.5 กม.
5.8 กม.
4.2 กม.
3.7 กม.
2.8 กม.
2 กม.
3.4 กม.
6.1 กม.
3.6 กม.
3.5 กม.
3.9 กม.
6.4 กม.
6.3 กม.
3.3 กม.
3.8 กม.
2.4 กม.
4.5 กม.
2.6 กม.
2.2 กม.
2.5 กม.
2.5 กม.
0 กม.
7.1 กม.
2.3 กม.
2.8 กม.
6.4 กม.
2.9 กม.
3.8 กม.
3.1 กม.