ขายด่วน 📍 Life Asoke - Rama 9 📍 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องสวย บิ้วอินครบ ใกล้ certral rama 9
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5855562
เข้าชม :
ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ราคา: 5,290,000 บาท
ขนาด: 40 ตรม.
ชั้น: 9
รูปแบบห้อง: 2 BEDROOM
สิ่งอำนวยความสะดวก: ร้านสะดวกซื้อ, กล้องวงจรปิด, คีย์การ์ด, ฟิตเนส, สระว่ายน้ำ, ห้องซักรีด, รปภ. 24 ชม.
เฟอร์นิเจอร์: ทีวี, โซฟา, ชั้นวางของ, เครื่องปรับอากาศ, ตู้, ตู้เสื้อผ้าบิ้วอิน, ไมโครเวฟ, ตู้เย็น, เครื่องซักผ้า
บิ้วอินเฟอร์ครบ! ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS ใกล้ทางด่วน พร้อมเข้าอยู่!
สนใจติดต่อได้ที่:
📞Call center: 02-114-8815
📱Hotline: 098-459-1251
📲Whatsapp: 098-459-1251
🖱️Line: @psproperty
https://lin.ee/d8bpOBs
Website: https://www.ps-property.co.th/
รายละเอียด
- Life Asoke - Rama 9
- 5,290,000 (132,250 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 9
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 40 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1237 ประกาศเช่า
278 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9

ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก - พระรามเก้า MRT-พระราม 9 มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-136745 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน46m2ชั้น 13฿6,500,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก - พระรามเก้า ชั้นสูง MRT-พระราม 9 มักกะสัน เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-98459 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥3 ห้องนอน62m2ชั้น 34฿8,000,000UPDATE !
🏢 ขายคอนโด : Life Asoke - Rama 9 (ไลฟ์ อโศก - พระราม 9) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C133031 ห้องนอน36m2ชั้น 14฿5,200,000NEW !
LTH11703 -Life Asoke Rama9 FOR SALE Size 62 sqm. 3 beds 2 baths Near MRT Rama 9 Station ONLY 9.5 MB3 ห้องนอน62m2ชั้น 33+฿9,500,000UPDATE !
LTH14289 – Condo for Sale | For Life Asoke Rama 9 | 59 sqm | 2 Beds 2 Baths | Near MRT Rama 9 | 9.3MB | คอนโดขาย ฟอร์ ไลฟ์ อโศก พระราม 92 ห้องนอน59m2ชั้น 0฿9,300,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
4.3 กม.
2.2 กม.
3.3 กม.
2.9 กม.
4 กม.
3.1 กม.
5.5 กม.
3.6 กม.
3.6 กม.
2.2 กม.
3.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
4.6 กม.
3.2 กม.
2.4 กม.
2.1 กม.
2.2 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
3.6 กม.
2.2 กม.
3.4 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Life Asoke - Rama 9
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง