ขายด่วน!! Athenee Residence 2 ห้องนอน 2+1 ห้องน้ำ 120 ตรม. 32,000,000 บ. Line : @thebrokerage

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5719084

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน!! Athenee Residence 2 ห้องนอน 2+1 ห้องน้ำ 120 ตรม. 32,000,000 บ. Line : @thebrokerage - รูปที่ 1/10
รูป ขายด่วน!! Athenee Residence 2 ห้องนอน 2+1 ห้องน้ำ 120 ตรม. 32,000,000 บ. Line : @thebrokerage - รูปที่ 2/10
รูป ขายด่วน!! Athenee Residence 2 ห้องนอน 2+1 ห้องน้ำ 120 ตรม. 32,000,000 บ. Line : @thebrokerage - รูปที่ 3/10
รูป ขายด่วน!! Athenee Residence 2 ห้องนอน 2+1 ห้องน้ำ 120 ตรม. 32,000,000 บ. Line : @thebrokerage - รูปที่ 4/10
รูป ขายด่วน!! Athenee Residence 2 ห้องนอน 2+1 ห้องน้ำ 120 ตรม. 32,000,000 บ. Line : @thebrokerage - รูปที่ 5/10
รูป ขายด่วน!! Athenee Residence 2 ห้องนอน 2+1 ห้องน้ำ 120 ตรม. 32,000,000 บ. Line : @thebrokerage - รูปที่ 6/10
รูป ขายด่วน!! Athenee Residence 2 ห้องนอน 2+1 ห้องน้ำ 120 ตรม. 32,000,000 บ. Line : @thebrokerage - รูปที่ 7/10
รูป ขายด่วน!! Athenee Residence 2 ห้องนอน 2+1 ห้องน้ำ 120 ตรม. 32,000,000 บ. Line : @thebrokerage - รูปที่ 8/10
รูป ขายด่วน!! Athenee Residence 2 ห้องนอน 2+1 ห้องน้ำ 120 ตรม. 32,000,000 บ. Line : @thebrokerage - รูปที่ 9/10
รูป ขายด่วน!! Athenee Residence 2 ห้องนอน 2+1 ห้องน้ำ 120 ตรม. 32,000,000 บ. Line : @thebrokerage - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
32,000,000 (266,667 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 12
120 ตร.ม.

แอทธินี เรสซิเด้นซ์ 9 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

เฟอร์นิเจอร์ครบ location สะดวกสบาย

พร้อมที่จอดรถ fix 2 คัน

ราคา 32,000,000 บาท ค่าโอน 50:50

.

สอบถามเพิ่มเติม หรือนัดหมายชมโครงการ :

.

ติดต่อ :

0 8 1 0 1 0 1 0 3 1

//หรือ//

0 9 3 1 6 3 6 8 3 3

• Athenee Residence
  • 32,000,000 (266,667 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 12
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 120 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Athenee Residence

9 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Athenee Residence

320 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Athenee Residence

31 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอทธินี เรสซิเด้นซ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 1,017 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน
Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan