[ขายดาวน์] Supalai Parc เอกมัย-พัฒนาการ | ชั้น 25 ห้อง 2515 (40.5 ตร.ม.) วิวสวย ราคาดีกว่าโครงการ!
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6052653
เข้าชม :
ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - พัฒนาการ สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายดาวน์คอนโด Supalai Parc เอกมัย-พัฒนาการ ห้องตำแหน่งดี ชั้นสูง วิวสวยแบบ Unblocked View บนทำเลศักยภาพใกล้เอกมัย-ทองหล่อ พร้อมส่วนลดพิเศษวันโอนกรรมสิทธิ์
✨ จุดเด่นของห้องนี้:
• ราคาคุ้มค่า: ราคาหน้าสัญญาเดิมเพียง 3.09 ล้านบาท ซึ่งถูกกว่าราคาปัจจุบันของโครงการ (ห้องข้างเคียงราคาพุ่งไป 3.3 ล้าน+ แล้ว)
• ส่วนลดจัดเต็ม: รับส่วนลด ณ วันโอนเพิ่มอีก 189,900 บาท (180,000 + 9,900) ทำให้ราคา Net Price คุ้มค่าที่สุด
• ห้องกว้างขวาง: แบบ 1 Bedroom Plus ขนาด 40.5 ตร.ม. มีห้องเอนกประสงค์เพิ่ม สามารถทำเป็นห้องทำงานหรือห้องนอนเล็กได้
• ชั้นสูง วิวสวย: อยู่ชั้น 25 (Tower B) หัวนอนทิศดี ลมดี วิวเมืองโล่งโปร่งสบาย
📍 รายละเอียดห้อง (Unit Specifications):
• เลขที่ห้อง: B-PB1-2515 (ชั้น 25)
• ประเภท: 1 Bedroom Plus (40.50 ตร.ม.)
• สถานะโครงการ: ก่อสร้างคืบหน้ากว่า 83% คาดว่าจะแล้วเสร็จพร้อมเข้าอยู่ปลายปี 2026
💰 รายละเอียดการเงิน (Financial Details):
• ราคาขายรวม (Total Selling Price): 3,490,000 บาท (รวมกำไร 4 แสนบาทแล้ว)
• ยอดเงินที่ต้องชำระให้ผู้ขาย (Cash to Seller): 736,700 บาท (รวมเงินดาวน์ที่ชำระไปแล้ว + กำไร)
• ยอดโอนกรรมสิทธิ์ (Remaining Balance): 2,753,300 บาท (ชำระปลายปี 2026 พร้อมหักส่วนลดวันโอน 189,900 บาท)
• ราคาเน็ตหลังหักส่วนลด (Net Price): 3,300,100 บาท
• ค่าธรรมเนียมเปลี่ยนชื่อ: 50,000 บาท (ผู้ซื้อเป็นผู้ชำระ)
💎 สิทธิ์การถือครอง: Foreign Quota (ชาวต่างชาติถือครองได้ถูกต้องตามกฎหมาย)
🚗 ทำเลที่ตั้ง: ติดถนนเพชรบุรี-พัฒนาการ เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วน และเพียงไม่กี่นาทีถึงเอกมัย/ทองหล่อ
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือขอรูปภาพเพิ่มเติมได้ที่:
📞 โทร: 0827545560
📲 Line ID: @799599791
รายละเอียด
- Supalai Parc Ekkamai - Pattanakarn
- 3,490,000 (86,173 บาท/ตร.ม.)
- ตึก Building B
- 1 ห้องนอน
- 25th Floor
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 40.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
0 ประกาศเช่า
20 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - พัฒนาการ

ขายดาวน์โครงการศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-พัฒนาการ ห้อง 34 ตร.ม. ตึก B ชั้น 12A ราคาเท่าทุน1 ห้องนอน34m2ชั้น 12A฿2,160,000UPDATE !
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-พัฒนาการ 62083752 ห้องนอน56m2ชั้น 15฿3,750,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-พัฒนาการ ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2828328)2 ห้องนอน56m2ชั้น 15฿4,100,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-พัฒนาการ ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2847379)2 ห้องนอน56m2ชั้น 28฿4,255,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-พัฒนาการ ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2828335)2 ห้องนอน56m2ชั้น 15฿4,100,000UPDATE !
ขายดาวน์คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย - พัฒนาการ อาคาร A ชั้น 30 เดินทางสะดวก ใกล้ Airport Rail Link รามคำแหง2 ห้องนอน64m2ชั้น 30฿5,289,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง