ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4724336

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 1/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 2/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 3/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 4/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 5/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 6/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 7/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 8/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 9/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 10/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 11/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 12/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 13/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 14/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 15/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 16/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 17/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 18/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 19/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 20/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 21/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 22/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 23/24
รูป ขายคอนโดไอดีโอ โมบิ บางซื่อ ห้องสตูดิโอ 26.25 ตร.ม. ชั้นที่ 31 ใกล้MRTเตาปูน - รูปที่ 24/24
ดูรูปทั้งหมด 24 รูป
3,500,000 (133,333 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 31
26.25 ตร.ม.

ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์ บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด : ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ

ราคาขาย 3,500,000 บาท

- ชั้น 31

- ขนาด 26.25 ตร.ม.

- แบบห้องสตูดิโอ

ค่าโอน 50:50

สถานที่ใกล้เคียง;

- MRT บางซื่อ

- MRT เตาปูน

- Tesco Lotus ประชาชื่น 

ติดต่อได้ที่

เบอร์โทร: 095-898-0058, 095-539-0607

ไลน์: @lydex

อีเมล:

info@bkk-lydex.com

รายละเอียด

  • IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange
  • 3,500,000 (133,333 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 31
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26.25 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
The Tree Interchange

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Interchange

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Interchange

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ วงศ์สว่าง อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Wongsawang Interchange

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท เตาปูน อินเตอร์เชนจ์