ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3364375

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 1/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 2/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 3/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 4/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 5/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 6/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 7/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 8/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 9/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 10/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 11/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 12/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 13/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 14/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 15/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 16/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 17/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 18/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 19/20
รูป ขายคอนโดใกล้ BTS แบริ่ง เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน (Sense of London) 2นอน 2น้ำ แต่งสวย เฟอร์ครบ : เจ้าของขายเอง - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
3,250,000 (54,167 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.

เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

เจ้าของขายเอง

คอนโด Sense of London สุขุมวิท 109 (รีโนเวทใหม่เสร็จกันยายน 2566) ราคาเพียง 3.25 ล้านบาท รวมคอมค่าโอนครึ่งๆ ขายต่ำกว่าราคาประเมิน

ตั้งอยู่ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS แบริ่งสายสีเขียวสุขุมวิท 1 km และ BTS สำโรงสายสีเหลือง (ลาดพร้าว-สำโรง) เพียงไม่ถึงครึ่งชั่วโมงก็สามารถเดินทางถึงใจกลางกรุงเทพฯ

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ พื้นที่ห้อง 60 ตารางเมตร ชั้น 5 จากทั้งหมด 8 ชั้น

ภายในห้องออกแบบตกแต่งโดยอินทีเรียดีไซเนอร์ เฟอร์นิเจอร์ครบครัน

มีร้านสะดวกซื้อ 7-11 อยู่หน้าตึก

อยู่ใกล้โรงเรียนนานาชาติ St. Andrews (เซนต์แอนดรูวส์) / เซ็นทรัลบางนา / เมกะบางนา (Mega)

เดินทางสะดวกทั้งฝั่งถนนสุขุมวิทและศรีนครินทร์

-ขอส่งต่อทรัพย์ที่รักแรกพบเห็นแล้วซื้อเลย แต่เมื่อเวลาผ่านไปต้องย้ายที่อยู่ไม่สะดวกมาดูแล จึงอยากให้เจ้าของใหม่มารับไป ห้องสวยสุดในตึกไม่เชื่อลองค้นดูประกาศอื่นได้ค่ะ

-รับ Agent นำไปทำการตลาดได้เลยค่ะ

-สนใจติดต่อเจ้าของได้ที่ไลน์ pct1302

รายละเอียด

  • Sense of London
  • 3,250,000 (54,167 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 5
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 60 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Sense of London

4 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Sense of London

9 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เซ้นส์ ออฟ ลอนดอน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

1.5 กม.