ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6070267

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า  - รูปที่ 1/17
รูป ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า  - รูปที่ 2/17
รูป ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า  - รูปที่ 3/17
รูป ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า  - รูปที่ 4/17
รูป ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า  - รูปที่ 5/17
รูป ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า  - รูปที่ 6/17
รูป ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า  - รูปที่ 7/17
รูป ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า  - รูปที่ 8/17
รูป ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า  - รูปที่ 9/17
รูป ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า  - รูปที่ 10/17
รูป ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า  - รูปที่ 11/17
รูป ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า  - รูปที่ 12/17
รูป ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า  - รูปที่ 13/17
รูป ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า  - รูปที่ 14/17
รูป ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า  - รูปที่ 15/17
รูป ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า  - รูปที่ 16/17
รูป ขายคอนโดห้องมุม แต่งหรูสไตล์ห้องตัวอย่าง Aspire สาทร-ราชพฤกษ์ ใกล้ BTS และ MRT บางหว้า  - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
3,900,000 (80,595 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
48.39 ตร.ม.

แอสปาย สาทร - ราชพฤกษ์ ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Google map :

https://maps.app.goo.gl/btXGQBCcttsvc5Dz9

รายละเอียด : M12923

- 48.39 ตร.ม.

- 2 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ

- ชั้น 3 ห้องมุม ระเบียงหัน "ทิศเหนือ" เห็นพื้นที่สีเขียว หน้าต่างหัน “ทิศตะวันออก" เห็นถนนหน้าโครงการ

- เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้า Smart TV, ตู้เย็น, เครื่องทำน้ำอุ่น, เครื่องซักผ้า, โซฟา, แอร์ 3 เครื่อง

- ตกแต่งด้วยวัสดุเกรดพรีเมียม แบบห้องตัวอย่างของโครงการ ทนทาน สวยงาม ไม่ใช่แค่ดีไซน์เพื่อโชว์ แต่ใช้งานได้จริงยาวๆ

จุดเด่นด้านการเดินทาง (Hub ใหญ่ฝั่งธนฯ)

- Interchange บางหว้า: ใกล้ทั้ง BTS สถานีบางหว้า และ MRT สถานีบางหว้า เดินทางเข้าเมือง (สีลม/สาทร/อโศก) หรือเข้าลูปเมืองเก่า (เยาวราช/สนามไชย) ได้ง่ายและรวดเร็วมาก

- รถยนต์ส่วนตัว: ตั้งอยู่ติดถนนราชพฤกษ์ เชื่อมต่อถนนเพชรเกษม, ถนนสาทร และกัลปพฤกษ์ ได้อย่างสะดวกสบาย

สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ

- สระว่ายน้ำระบบเกลือขนาดใหญ่

- ห้องฟิตเนส ห้องซาวน่า

- Co-Working Space และดาดฟ้าชมวิว 360 องศา

- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง / กล้อง CCTV / ประตู Key Card

- รร.เซนต์คาเบรียล (นั่ง BTS ต่อเดียว)

- รพ.พญาไท 3

- รพ.บางไผ่

** ราคาขาย 3.9 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

ติดต่อ คุณธัชเวท จิระติวานนท์ (โป้ง) 

Realty One Estate (Thailand) Co.,Ltd.

(ในสังกัดสมาคมนายหน้าอสังหาริมทรัพย์ไทย)

Tel: 091-575-7336

LINE ID : tachavej7336 

Messenger :

m.me/livingmoreproperty

Facebook:

www.facebook.com/livingmoreproperty

Youtube:

https://www.youtube.com/user/Tachavij

#ขายคอนโด #Aspireสาทรราชพฤกษ์ #คอนโดใกล้btsบางหว้า #คอนโดใกล้mrtบางหว้า #คอนโดบางหว้า #คอนโดราชพฤกษ์ #คอนโดฝั่งธน #คอนโด2ห้องนอน #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดใกล้สาทร #คอนโดเพชรเกษม #คอนโดมือสองสภาพดี #หาคอนโดบางหว้า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดห้องมุม

รายละเอียด

  • Aspire Sathorn - Ratchapruek
  • 3,900,000 (80,595 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 3
  • เหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 48.39 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอสปาย สาทร - ราชพฤกษ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม
The Base Phetkasem

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 142 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Phetkasem

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์
The President Sathorn - Ratchaphruek

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ วุฒากาศ
IDEO Wutthakat

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2
The President Sathorn - Ratchaphruek 2

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3
The President Sathorn - Ratchaphruek 3