ขายคอนโดหรูชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา 4 ห้องนอน – เดอะ ริเวอร์ คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5886371
เข้าชม :
เดอะ ริเวอร์ คลองสาน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
คอนโดหรูชั้นสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา 4 ห้องนอน ให้เช่า / ขาย – เดอะ ริเวอร์ คอนโดมิเนียม
รายละเอียดทรัพย์
📍 ที่ตั้ง: ถนนเจริญนคร คลองสาน กรุงเทพฯ
🏢 ชั้นสูง
📐 ขนาด: 324.82 ตร.ม.
🛏 4 ห้องนอน
🛁 5 ห้องน้ำ
1 ห้องแม่บ้าน
🌊 วิวแม่น้ำเจ้าพระยา
🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่
💰 ราคาเช่า: 230,000 บาท / เดือน
💰 ราคาขาย: 91,900,000 บาท
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยาในโครงการ เดอะ ริเวอร์ คอนโดมิเนียม ทำเลศักยภาพย่านเจริญนคร ห้องขนาดใหญ่ พื้นที่ใช้สอยกว้างขวาง พร้อมหน้าต่างกระจกบานใหญ่แบบ Floor-to-Ceiling เปิดรับวิวแม่น้ำอย่างเต็มที่
มีระเบียงส่วนตัวสำหรับพักผ่อนและชมวิวแม่น้ำ เหมาะสำหรับการอยู่อาศัยระดับลักซ์ชัวรีในกรุงเทพฯ
📞 ติดต่อเพื่อชมและสอบถามรายละเอียด:
โทร: 0979789624 (คุณนิ) ไทย/อังกฤษ
เว็บไซต์: www.raskamin.com
LINE: @raskaminproperty
Facebook: Raskamin Property
อีเมล:
บริษัท ราซคามิน พร๊อพเพอร์ตี้
รายละเอียด
- The River
- 91,900,000 (282,926 บาท/ตร.ม.)
- Duplex 4 ห้องนอน
- 44+
- 4 ห้องนอน
- 5 ห้องน้ำ
- 324.82 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
145 ประกาศเช่า
125 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ริเวอร์
🚩 ขายคอนโด เดอะ ริเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 36 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 136 ตรม ใกล้ เสนาเฟส2 ห้องนอน136m2ชั้น 36฿26,000,000UPDATE !
The River by Raimon Land ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ BTS เจริญนคร (สายสีทอง) และไอคอนสยาม ราคาสุดคุ้ม2 ห้องนอน106m2ชั้น 11฿15,500,000UPDATE !
ขายคอนโดหรู 3 ห้องนอน เดอะ ริเวอร์ ริมแม่น้ำเจ้าพระยา | ไอคอนสยาม กรุงเทพฯ - 57222193 ห้องนอน139m2ชั้น 42฿30,000,000UPDATE !
ห้องคอนโด 3 ห้องนอนแบบมุม พร้อมวิวแม่น้ำเจ้าพระยา – The River by Raimon Land - 58147883 ห้องนอน230m2ชั้น 8฿45,000,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ ริเวอร์ เจริญนคร 2นอน ชั้นสูง ห้องมุม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา - SW0014842 ห้องนอน131m2ชั้น 57฿24,500,000UPDATE !
ขายคอนโด The River เจริญนคร 3 ห้องนอน ชั้นสูง ห้องมุม วิวสวย ใกล้ห้าง ICONSIAM (SW001342)3 ห้องนอน230m2ชั้น 32฿50,000,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ริเวอร์ | MD-250848263 ห้องนอน138m2ชั้น 29฿23,690,000UPDATE !
🔥MD-25026916 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด เดอะ ริเวอร์ รีบจองก่อนหลุด 🔥2 ห้องนอน113m2ชั้น 5-10฿14,200,000NEW !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ริเวอร์ MD-250848263 ห้องนอน138m2ชั้น 29฿23,690,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ ริเวอร์ BTS-สะพานตากสิน คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-32423 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน113m2ชั้น 10฿16,500,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2618819)3 ห้องนอน138m2ชั้น 21฿22,300,000UPDATE !