ขายคอนโดที่ U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN (อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5975913

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโดที่ U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN (อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์) - รูปที่ 1/15
รูป ขายคอนโดที่ U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN (อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์) - รูปที่ 2/15
รูป ขายคอนโดที่ U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN (อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์) - รูปที่ 3/15
รูป ขายคอนโดที่ U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN (อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์) - รูปที่ 4/15
รูป ขายคอนโดที่ U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN (อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์) - รูปที่ 5/15
รูป ขายคอนโดที่ U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN (อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์) - รูปที่ 6/15
รูป ขายคอนโดที่ U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN (อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์) - รูปที่ 7/15
รูป ขายคอนโดที่ U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN (อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์) - รูปที่ 8/15
รูป ขายคอนโดที่ U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN (อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์) - รูปที่ 9/15
รูป ขายคอนโดที่ U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN (อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์) - รูปที่ 10/15
รูป ขายคอนโดที่ U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN (อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์) - รูปที่ 11/15
รูป ขายคอนโดที่ U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN (อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์) - รูปที่ 12/15
รูป ขายคอนโดที่ U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN (อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์) - รูปที่ 13/15
รูป ขายคอนโดที่ U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN (อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์) - รูปที่ 14/15
รูป ขายคอนโดที่ U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN (อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์) - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
2,790,000 (80,357 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
34.72 ตร.ม.

อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์ วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโด เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์อินทาวน์

ทำเลดีมาก ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์ เดินทางสะดวก

บรรยากาศเงียบสงบ วิวสระน้ำ เหมาะอยู่อาศัยจริง

📍 รายละเอียดห้อง

  • ขนาด: 34.75 ตร.ม.
  • 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ
  • ชั้น 6 วิวสระน้ำ โล่ง สบายตา
  • ห้องอยู่โซนเงียบ ไม่พลุกพล่าน
  • ไม่ติดลิฟต์ ลดเสียงรบกวน
  • ติดบันไดหนีไฟ คนผ่านน้อย เป็นส่วนตัวสูง

• The Crystal Park
  • เข้าเอกมัยไม่ถึง 10 นาที

💰 ราคาปกติ: 2,790,000 บาท

🔥 โปรพิเศษ เหลือเพียง 2,750,000 บาท

(เฉพาะผู้ที่จองและโอนภายใน 30 มิ.ย. 2569 ก่อนปรับค่าจดจำนอง)

รายละเอียด

  • U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN
  • 2,790,000 (80,357 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 188
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.72 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยังไม่ยืนยัน

ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!

ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ

U CHAROEN RESIDENCE TOWN IN TOWN

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ อยู่เจริญ เรสซิเด้นท์ ทาวน์ อิน ทาวน์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เจ ดับบลิว  บูเลอวาร์ด ศรีวรา
J.W. Boulevard Srivara

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ แกรนด์ พาร์ค ทาวน์
Grand Park Town

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

Tara Ruen Ake

2.6 กม.

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ