ขายคอนโด ไอคอนโด สุขุมวิท 105 ✅️ iCondo Sukhumvit 105 ✅️ ราคา 1,590,000 บาท ขนาดห้อง 31 ตรม

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4809310

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด ไอคอนโด สุขุมวิท 105 ✅️ iCondo Sukhumvit 105 ✅️ ราคา 1,590,000 บาท ขนาดห้อง 31 ตรม  - รูปที่ 1/14
รูป ขายคอนโด ไอคอนโด สุขุมวิท 105 ✅️ iCondo Sukhumvit 105 ✅️ ราคา 1,590,000 บาท ขนาดห้อง 31 ตรม  - รูปที่ 2/14
รูป ขายคอนโด ไอคอนโด สุขุมวิท 105 ✅️ iCondo Sukhumvit 105 ✅️ ราคา 1,590,000 บาท ขนาดห้อง 31 ตรม  - รูปที่ 3/14
รูป ขายคอนโด ไอคอนโด สุขุมวิท 105 ✅️ iCondo Sukhumvit 105 ✅️ ราคา 1,590,000 บาท ขนาดห้อง 31 ตรม  - รูปที่ 4/14
รูป ขายคอนโด ไอคอนโด สุขุมวิท 105 ✅️ iCondo Sukhumvit 105 ✅️ ราคา 1,590,000 บาท ขนาดห้อง 31 ตรม  - รูปที่ 5/14
รูป ขายคอนโด ไอคอนโด สุขุมวิท 105 ✅️ iCondo Sukhumvit 105 ✅️ ราคา 1,590,000 บาท ขนาดห้อง 31 ตรม  - รูปที่ 6/14
รูป ขายคอนโด ไอคอนโด สุขุมวิท 105 ✅️ iCondo Sukhumvit 105 ✅️ ราคา 1,590,000 บาท ขนาดห้อง 31 ตรม  - รูปที่ 7/14
รูป ขายคอนโด ไอคอนโด สุขุมวิท 105 ✅️ iCondo Sukhumvit 105 ✅️ ราคา 1,590,000 บาท ขนาดห้อง 31 ตรม  - รูปที่ 8/14
รูป ขายคอนโด ไอคอนโด สุขุมวิท 105 ✅️ iCondo Sukhumvit 105 ✅️ ราคา 1,590,000 บาท ขนาดห้อง 31 ตรม  - รูปที่ 9/14
รูป ขายคอนโด ไอคอนโด สุขุมวิท 105 ✅️ iCondo Sukhumvit 105 ✅️ ราคา 1,590,000 บาท ขนาดห้อง 31 ตรม  - รูปที่ 10/14
รูป ขายคอนโด ไอคอนโด สุขุมวิท 105 ✅️ iCondo Sukhumvit 105 ✅️ ราคา 1,590,000 บาท ขนาดห้อง 31 ตรม  - รูปที่ 11/14
รูป ขายคอนโด ไอคอนโด สุขุมวิท 105 ✅️ iCondo Sukhumvit 105 ✅️ ราคา 1,590,000 บาท ขนาดห้อง 31 ตรม  - รูปที่ 12/14
รูป ขายคอนโด ไอคอนโด สุขุมวิท 105 ✅️ iCondo Sukhumvit 105 ✅️ ราคา 1,590,000 บาท ขนาดห้อง 31 ตรม  - รูปที่ 13/14
รูป ขายคอนโด ไอคอนโด สุขุมวิท 105 ✅️ iCondo Sukhumvit 105 ✅️ ราคา 1,590,000 บาท ขนาดห้อง 31 ตรม  - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
1,590,000 (51,290 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 1
31 ตร.ม.

ไอ คอนโด สุขุมวิท 105 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🏬 ขายคอนโด ไอคอนโด สุขุมวิท 105 ✅️ iCondo Sukhumvit 105 ✅️ ราคา 1,590,000 บาท ขนาดห้อง 31 ตรม 

iCondo Sukhumvit 105 (ไอคอนโด สุขุมวิท 105)

✅️ ราคา 1,590,000 บาท 

✅️ ค่าโอน 50/50 . 

✅ รายละเอียด 

▪️แบบห้อง : 1 ห้องนอน : 1 ห้องนั่งเล่น : 1 ห้องน้ำ 

▪️ครัวปิดแยกเป็นสัดส่วน 

▪️ชั้น 1 ตึก A 5 (วิวสวนส่วนตัว) 

▪️ขนาดห้อง 31 ตรม. . 

✅สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน 

📍สติ๊กเกอร์จอดรถ 1คัน 

📍โถงต้อนรับ, 

📍ห้องจดหมาย, 

📍สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส 

📍, สวนพักผ่อน, สนามบาส,คีย์การ์ด, 

📍ที่จอดรถ, ลิฟต์โดยสาร, กล้องวงจรปิด และ 

📍ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม . 

✅สถานที่สำคัญใกล้โครงการ 

📍โรงเรียนลาซาล : 200 ม. 

📍ม.นานาชาติ บางกอกพัฒนา : 800 ม. 

📍โรงพยาบาลสมิติเวช ลาซาล : 800 ม. 

📍ตลาดดวงพลอย : 900 ม. 

📍 โรงพยาบาลบางนา 1 0.9 กม 

📍ม.ตลาดสดลาซาล : 1 กม. 

📍รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีศรีลาซาล 1.0 กม 

📍แมคโคร บิ๊กซี ศรีนครินทร์ : 1 กม. 

📍 บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ บางนา 1.1 กม. 

📍 โรงพยาบาลไทยนครินทร์ 1.2 กม. 

📍เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา 1.2 . 

📍Location : https://goo.gl/maps/X6kpHKUXf3EZiq7q8

ติดต่อ: 02-096-4653

Line ID: @m9898 (มี @ ด้วย)

ต่อรองราคาทัก Line ID: @m9898

บริษัท Home Property Consulting

ดูรายการห้องว่างเพิ่มเติมได้ที่: https://www.homepropertyconsulting.com/

รายละเอียด

  • I CONDO Sukhumvit 105
  • 1,590,000 (51,290 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A5
  • 1 ห้องนอน
  • 1
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
I CONDO Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอ คอนโด สุขุมวิท 105

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ลาซาล - แบริ่ง
Lumpini Ville Lasalle - Bearing

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Lasalle - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Lasalle - Bearing

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

logo โครงการ ดิ เอ็กซ์เซล กรูฟ
The Excel Groove

0.5 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ อะพูล บางนา
A Pool Bangna

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รร.ลาซาล

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

รร.บางกอกพัฒนา

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

บิ๊กซี บางนา

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที