ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1 Chapter One The Campus Ladprao 1 ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีพหลโยธินและยูเนี่ยนมอลล์ ประมาณ 200 เมตร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4357400

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1 Chapter One The Campus Ladprao 1 ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีพหลโยธินและยูเนี่ยนมอลล์ ประมาณ 200 เมตร - รูปที่ 1/11
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1 Chapter One The Campus Ladprao 1 ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีพหลโยธินและยูเนี่ยนมอลล์ ประมาณ 200 เมตร - รูปที่ 2/11
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1 Chapter One The Campus Ladprao 1 ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีพหลโยธินและยูเนี่ยนมอลล์ ประมาณ 200 เมตร - รูปที่ 3/11
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1 Chapter One The Campus Ladprao 1 ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีพหลโยธินและยูเนี่ยนมอลล์ ประมาณ 200 เมตร - รูปที่ 4/11
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1 Chapter One The Campus Ladprao 1 ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีพหลโยธินและยูเนี่ยนมอลล์ ประมาณ 200 เมตร - รูปที่ 5/11
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1 Chapter One The Campus Ladprao 1 ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีพหลโยธินและยูเนี่ยนมอลล์ ประมาณ 200 เมตร - รูปที่ 6/11
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1 Chapter One The Campus Ladprao 1 ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีพหลโยธินและยูเนี่ยนมอลล์ ประมาณ 200 เมตร - รูปที่ 7/11
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1 Chapter One The Campus Ladprao 1 ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีพหลโยธินและยูเนี่ยนมอลล์ ประมาณ 200 เมตร - รูปที่ 8/11
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1 Chapter One The Campus Ladprao 1 ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีพหลโยธินและยูเนี่ยนมอลล์ ประมาณ 200 เมตร - รูปที่ 9/11
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1 Chapter One The Campus Ladprao 1 ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีพหลโยธินและยูเนี่ยนมอลล์ ประมาณ 200 เมตร - รูปที่ 10/11
รูป ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1 Chapter One The Campus Ladprao 1 ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีพหลโยธินและยูเนี่ยนมอลล์ ประมาณ 200 เมตร - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
2,290,000 (99,565 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.

แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย คอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1

For sell Chapter One The Campus Ladprao 1

ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดิน MRT สถานีพหลโยธินและห้างยูเนี่ยนมอลล์ เพียงประมาณ 200 เมตร เชื่อมต่อรถไฟฟ้า BTS สถานีห้าแยกลาดพร้าว และใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว โลตัส โรงเรียนหอวัง โรงเรียนเซ็นต์จอห์นและมหาวิทยาลัยเซ็นต์จอห์น ตลาดนัดสวนจตุจักร เมเจอร์รัชโยธิน สำนักงานใหญ่ ปตท. ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์บางเขน ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วน และโทลเวย์

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในคอนโด อาทิ ที่จอดรถ สระว่ายน้ำ ฟิสเนส ซาวน่า ล้อบบี้ มีกล้องวงจรปิดและระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

ชั้น 4 ห้องสตูดิโอ ขนาด 23 ตรม. วิวสระว่ายน้ำ ห้องมุม พร้อมเฟอร์นิเจอร์เป็นแบบบิ้วอิน เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่

ราคา 2,290,000 บาท

สนใจติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

คุณก้อย โทร/ไลน์ : 098-287-7742

รายละเอียด

  • Chapter one The campus Ladprao 1
  • 2,290,000 (99,565 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 23 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Chapter one The campus Ladprao 1

จตุจักร กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 512 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 279 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค